| Tên sản phẩm | Máy phát hiện lỗ hổng dây WRT để thử nghiệm ndt |
|---|---|
| Kiểm tra | Kiểm tra dây thừng khai thác, dây trên không (chủ yếu là dây thừng của chủ tịch và thang máy gondola |
| ứng dụng | dây cáp phát hiện bên trong và bên ngoài |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện lỗ hổng dây WRT để thử nghiệm ndt |
|---|---|
| Kiểm tra | Kiểm tra dây khai thác, dây trên không (chủ yếu là dây của ghế nâng và thang máy gondola), dây thừng |
| Ứng dụng | dây cáp phát hiện bên trong và bên ngoài |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Sử dụng | Phát hiện lỗ hổng |
| Lỗi tuyến tính dọc | ≤3 % |
|---|---|
| lỗi suy hao | Mỗi 12 ±1dB |
| Dải động | ≥32dB |
| Độ ồn điện | ≤10(dải tần số:1~5MHz)% |
| Giới hạn độ nhạy phát hiện sai sót | ≥65(đầu dò 2.5Z20N)dB |
| Trưng bày | Màn hình màu 7 inch TFT resolution độ phân giải 800 * 480 |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Nút, Vòng quay, Màn hình cảm ứng |
| Ắc quy | Pin Li-ion |
| Thời gian làm việc | ≥8 giờ |
| thẻ SD | Thẻ PSD (16G) |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện lỗ hổng dây WRT để thử nghiệm ndt |
|---|---|
| Kiểm tra | Kiểm tra dây khai thác, dây trên không (chủ yếu là dây của ghế nâng và thang máy gondola), dây thừng |
| Ứng dụng | dây cáp phát hiện bên trong và bên ngoài |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Độ ẩm | 20% ~ 95% rh |
| Tần số lặp lại xung | 30-3000Hz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 0-25000 mm, ở tốc độ thép |
| Vận tốc âm thanh | 100 ~ 20000m / s |
| Các phương pháp làm việc | Tiếng vọng xung, kép và truyền qua |
| Nhạy cảm | Tối đa 120 dB ở độ phân giải có thể lựa chọn 0,1, 1,0, 2,0, 6,0 dB |
| Tần số lặp lại xung | 20 Hz đến 2000 Hz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 0-15000 mm, ở tốc độ thép |
| Vận tốc âm thanh | 1000 đến 20000m/s |
| Các phương pháp làm việc | Tiếng vang xung, kép và truyền qua |
| Dải động | Hơn 40dB |
| phạm vi phát hiện | 0-1000 mm, ở tốc độ thép |
|---|---|
| Vận tốc âm thanh | 1000 ~ 9999m / giây |
| Các phương pháp làm việc | Tiếng vang xung, kép và truyền qua |
| Độ nhạy cảm | ≥50 dB |
| Quyền lực | Nguồn AC 100-240 VAC, 50-60 Hz |
| Lợi | 0-100dB, bước 0,1dB |
|---|---|
| kênh phát hiện | 1、2、4、8、16, 32 |
| Chế độ hoạt động | Máy phát và máy thu đầu dò đơn, máy phát và máy thu đầu dò kép |
| Chế độ quét | Quét loại A、B、C |
| Độ nhạy thặng dư | ≥65dB |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |