| tần số | 0,2 - 20 MHz |
|---|---|
| phạm vi phát hiện | 0 - 10000 mm |
| Vận tốc âm thanh | 100 - 20000 m / s |
| Các phương pháp làm việc | Tiếng vang xung, kép và truyền qua |
| Điều chỉnh tăng | (0-110) dB, Bước: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, người dùng có thể xác định (0-24) và bị khóa |
| tần số | 0,2 - 20 MHz |
|---|---|
| phạm vi phát hiện | 0 - 10000 mm |
| Vận tốc âm thanh | 100 - 20000 m / s |
| Các phương pháp làm việc | Tiếng vang xung, kép và truyền qua |
| Điều chỉnh tăng | (0-110) dB, Bước: 0.2, 0.5, 1.0, 2.0, 6.0, 12.0, người dùng có thể xác định (0-24) và bị khóa |
| Trưng bày | Màn hình màu 7 inch TFT resolution độ phân giải 800 * 480 |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Nút, Vòng quay, Màn hình cảm ứng |
| Ắc quy | Pin Li-ion |
| Thời gian làm việc | ≥8 giờ |
| thẻ SD | Thẻ PSD (16G) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Môi trường khắc nghiệt và môi trường công nghiệp | -10 ℃ đến 60 ℃ |
|---|---|
| Thời gian làm việc của pin | Kéo dài thời lượng pin lên 12 giờ trong điều kiện thử nghiệm thực tế |
| Màn hình | Màn hình màu sáng và nhanh |
| Bộ tạo sóng vuông | LỰA CHỌN |
| Tự động sửa | Chỉnh sửa bề mặt cong |
| Nam châm | Dài hạn |
|---|---|
| Sức nâng | hơn 12kg |
| Khoảng cách điện cực từ | Điều chỉnh liên tục 50-200mm |
| Kích thước phác thảo | 175mmX160mmX45mm |
| Trọng lượng | 1,5 kg |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT 800X600 11 inch |
|---|---|
| Kỉ niệm | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); Tích hợp: RAM 16G + 4GB FLASH; thẻ SD ( |
| Hệ thống quản lý tệp và mục nhập | Cầu nối linh hoạt giữa cài đặt (Luật & Mô hình tiêu điểm), Hiệu chuẩn và Kiểm tra |
| Cấu hình mô-đun | L-Scan, S-Scan, L-C-Scan, S-C-Scan, Butt-Weld, CrankShaft, Pipeline, TOFD, UT (Thông thường), |
| DDF | Lấy nét theo độ sâu động (DDF) |
| Tên | thiết bị kiểm tra hạt từ tính |
|---|---|
| Hệ thống điện từ trường | Chu vi : 0-500A, dọc : 0-1000A |
| Hệ thống điều khiển | Kiểm soát vòng kín thông minh |
| Màn hình hoạt động | Màn hình cảm ứng |
| Công tắc điện | AC380V ± 10% 50HZ 40KVA (5S tức thời), hệ thống ba pha năm dây |
| Dòng điện từ hóa AC | Có thể điều chỉnh liên tục 0-500A theo chu vi, với điều khiển pha tắt nguồn Dọc 0--1000A (1000A * 6T |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | lựa chọn trước và bù tự động |
| Tốc độ làm mới bù | 0,02S / lần |
| Đột quỵ | 0-200mm |
| Đường kính bên trong cuộn dây | 100mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |