| Vật chất | Hợp kim nhôm và ABS |
|---|---|
| Đáp ứng các tiêu chuẩn | ASTM E3022 |
| Nội dung UV-B | số không |
| loại pin | 18650 6 chiếc, thay pin nhanh chóng |
| Tăng nhiệt độ của bề mặt bên ngoài khi hoạt động liên tục | <8K (8 ℃) |
| Output | 80~160 kv ±1kv |
|---|---|
| Focus spot | 3.0mm |
| Max penetration | 22mm |
| Material | Steel |
| Radiation angle | 40° |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ +40 C |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 50 C |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | <80% không ngưng tụ |
| Tăng nhiệt độ làm việc | <18 C |
| Công suất nâng điện tối thiểu AC | >4,5kg (44N) |
| Variety of display | impedance, time base (A scan、B scan、C scan) |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 50 Hz~10 MHz |
| Probe drive (motivation) Level | 1-16 |
| Gain ratio | (X/Y)0.1~10.0 |
| Màn hình | LCD LCD với màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Chế độ quét | Hỗ trợ A-scan, B scan, C scan, D scan, TOFD, hình ảnh sóng hướng dẫn và quét P |
| Bộ nhớ | Lưu trữ dữ liệu dung lượng lớn và khả năng truyền tệp mạng |
| Phạm vi vận tốc | 300 20000m / giây |
| Trọng lượng | 2,41kg (Bao gồm cả pin) |
| Sản lượng | 120-300kv |
|---|---|
| Điểm lấy nét | 3.0mm |
| Thâm nhập tối đa | 70mm |
| Vật liệu | thép |
| Góc bức xạ | 40 ° X40 ° |
| Sản lượng | 50-250kv |
|---|---|
| Điểm lấy nét | 2,5mm |
| Thâm nhập tối đa | 50mm |
| Vật liệu | thép |
| Góc bức xạ | 40±5° |