| Pulse width | 30 ns - 1000 ns |
|---|---|
| Giảm thời gian | Ít hơn 10 ns |
| Trở kháng đầu ra | Ít hơn 10 |
| Hình dạng xung | Sóng vuông âm |
| Bộ chỉnh lưu | Tích cực, tiêu cực, sóng đầy đủ và không xác định |
| Đường cong | Bộ quét 、 AVG 、 TCG 、 B quét 、 AWS |
|---|---|
| Đạt được | 0-130dB |
| Hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn tự động gain Tự động đạt được |
| Bộ nhớ | Bộ nhớ lớn 1000 đồ thị |
| Pin | Li pin, tiếp tục thời gian làm việc lên đến 12 giờ |
| Màn hình | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Cạnh xung | <10ns |
| Pulse width | 30 ~ 1000ns điều chỉnh liên tục |
| Hiển thị dạng sóng | sóng vô tuyến, sóng đầy đủ, nửa sóng dương, nửa sóng âm |
| Chế độ hình ảnh | theo cài đặt thiết bị và chế độ quét hiển thị B quét, quét D, quét P, hình ảnh TOFD |
| Trưng bày | Màn hình màu 11 inch 800X600 TFT |
|---|---|
| Ký ức | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); Được xây dựng: RAM 16G + FLASH 4GB, thẻ |
| Hệ thống quản lý tập tin và nhập cảnh | Kết nối linh hoạt giữa cài đặt (Luật đầu mối & Mô hình), Hiệu chỉnh và Kiểm tra |
| Cấu hình mô-đun | L-Scan, S-Scan, LC-Scan, SC-Scan, mông-hàn, trục khuỷu, đường ống, TOFD, UT (thông thường), |
| DDF | Lấy nét sâu động (DDF) |
| Màu | Đen |
|---|---|
| Vật chất | ABS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
|---|---|
| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
| Chế độ hiển thị trở kháng | Điểm, Đường, Tự động |
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Sản lượng | 80 ~ 200 kV ± 1kV |
|---|---|
| Điểm lấy nét | 2,5mm |
| Thâm nhập tối đa | 40mm |
| Vật liệu | thép |
| Góc bức xạ | 40° |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật chất | Hợp kim nhôm và ABS |
|---|---|
| Đáp ứng các tiêu chuẩn | ASTM E3022 |
| Nội dung UV-B | số không |
| Pin | Thay pin nhanh chóng |
| Tăng nhiệt độ của bề mặt bên ngoài khi hoạt động liên tục | <8K (8 ℃) |
| Đầu ra | 130-250KV |
|---|---|
| Đầu vào | 2,5KW |
| Tiêu điểm | 1,5 * 1,5 |
| Thâm nhập tối đa | 40MM |
| Vật chất | Thép |