| Đầu ra | 130-250KV |
|---|---|
| Đầu vào | 2,5KW |
| Tiêu điểm | 1,0 * 1,0 |
| Thâm nhập tối đa | 40mm |
| Vật tư | Thép |
| Vật chất | Tấm sắt tinh khiết điện từ DT4A |
|---|---|
| Màu sắc | Bề mặt kim loại có màu bạc sáng, không gỉ. Không xước, không ăn mòn, v.v. |
| Độ phẳng | Đặt mẫu thử trên tấm ván trần, song song hoàn toàn. Không nhăn. Không có gờ. Độ nhám bề mặt RA là 0, |
| chiều dài của mẫu thử | 0,79 inch × 0,79 inch |
| độ dày trung bình của mẫu thử | cx4-230 là 0,002 inch |
| Dòng điện từ hóa chu kỳ (A) | (AC) 0-4000A (RMS) có thể điều chỉnh liên tục với điều khiển pha tắt nguồn ; (HWDC) 0-4000A (2X Aver |
|---|---|
| Điện thế từ thông dọc từ hóa (AT) | (AC) 0-18000AT (RMS) Điều chỉnh liên tục, với điều khiển pha tắt nguồn ; (HWDC) 0-18000AT (Trung bìn |
| Đường kính bên trong cuộn dây tùy chọn (mm) | Đường kính 400mm |
| Kẹp cách | Bàn đạp |
| Đơn vị chính | Loại riêng biệt (tủ điện điều khiển tách rời khỏi máy chủ) |
| Vật chất | Tấm sắt nguyên chất điện từ DT4A |
|---|---|
| Màu sắc | Bề mặt kim loại có màu bạc sáng, không rỉ sét, không trầy xước, không bị ăn mòn, v.v. |
| độ phẳng | Đặt mẫu thử lên bảng trần, song song hoàn toàn. Không nhăn. Không có vết nứt. Độ nhám của bề mặt RA |
| Độ sâu lỗ hổng | Độ dày 30% Shim, dày 0,004" |
| đường kính ký hiệu | 0,235 inch |
| Máy dò gamma | Tinh thể soi sáng CsI + bộ nhân quang trạng thái rắn |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD |
| Nhạy cảm | 1µSv / h≥70CPS |
| Phạm vi đo lường | tốc độ liều: 0,01 ~ 1000,00µSv / h |
| Liều tích lũy | 0,00µSv đến 99999µSv |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật tư | ABS |
|---|---|
| Đơn xin | Đo nguồn sáng và hệ thống chiếu xạ, đo truyền dẫn, an toàn bức xạ UV |
| Phạm vi đo độ sáng | (0,1 ~ 199,9 × 103) lx |
| Dải bước sóng tử ngoại và bước sóng đỉnh | lambda P (315 ~ 400) nm, lambda P = 365nm |
| Dải đo bức xạ | muw / cm2 (0,1 ~ 199,9 × 103) |