| Tên sản phẩm | Máy phát hiện lỗ hổng dây WRT để thử nghiệm ndt |
|---|---|
| Kiểm tra | Kiểm tra dây thừng khai thác, dây trên không (chủ yếu là dây thừng của chủ tịch và thang máy gondola |
| ứng dụng | dây cáp phát hiện bên trong và bên ngoài |
| Vật chất | Đồng |
| Phạm vi dây | 1-450MM |
| Tần số lặp lại xung | 10-2000Hz, điều chỉnh chính xác, quét tốc độ cao, không bỏ lỡ |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 0-10000 mm, ở tốc độ thép |
| Vận tốc âm thanh | 100 ~ 20000m / s |
| Các phương pháp làm việc | Tiếng vọng xung, kép và truyền qua |
| Nhạy cảm | Tối đa 120 dB ở độ phân giải có thể lựa chọn 0,1, 1,0, 2,0, 6,0 dB |
| Tên | máy kiểm tra hạt từ tính |
|---|---|
| Từ hóa | từ hóa tròn và từ hóa dọc |
| khử từ | chức năng bao gồm |
| Kích thước máy chủ | 360 (chiều rộng) × 550 (chiều cao) × 650 (chiều sâu) mm ; (không bao gồm tay lái) |
| Cân nặng | 130kg |
| Tên sản phẩm | máy kiểm tra hạt từ tính |
|---|---|
| Từ hóa | Từ hóa tròn, dọc và kết quả |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| Kiểm tra và đánh dấu độ chính xác | ≤ ± 50mm |
| Tăng phạm vi | 0,0 ~ 99,0 dB có thể điều chỉnh liên tục, bước: 0,1 |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | ≤ 0%, tỷ lệ đánh giá sai (nhầm lẫn sản phẩm đủ tiêu chuẩn để xác định sản phẩm không phù hợp) ≤ 1% |
| Kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| Kiểm tra và đánh dấu độ chính xác | ≤ ± 50mm |
| Tăng phạm vi | 0,0 ~ 99,0 dB có thể điều chỉnh liên tục, bước: 0,1 |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | ≤ 0%, tỷ lệ đánh giá sai (nhầm lẫn sản phẩm đủ tiêu chuẩn để xác định sản phẩm không phù hợp) ≤ 1% |
| Quyền lực | Điện tử |
|---|---|
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc ngành công nghiệp hàn |
| Sự bảo đảm | 12 tháng, 1 năm |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc công nghiệp hàn |
| Sự bảo đảm | 12 tháng, 1 năm |
| Nguồn cấp | AC 220V và pin DC |
| Tên sản phẩm | Máy phát hiện lỗ hổng dây WRT để thử nghiệm ndt |
|---|---|
| Kiểm tra | Kiểm tra dây thừng khai thác, dây trên không (chủ yếu là dây thừng của chủ tịch và thang máy gondola |
| ứng dụng | dây cáp phát hiện bên trong và bên ngoài |
| Độ ẩm | 20% ~ 95% rh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Cách sử dụng | Kiểm tra NDT |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện đa tần số thông minh |
| Cung cấp điện | AC 220 V / 110v 50 / 60Hz |
| ứng dụng | Ô tô, thử nghiệm bộ phận hàng không, khớp dòng thử nghiệm tự động, nghiên cứu trong phòng thí nghiệm |