| Kích thước của bộ phim | Rộng 8 x 10 cm đến 43 cm |
|---|---|
| Thời gian chạy | 7 phút đến 23 phút |
| Vận tốc đầu vào | 322 ~ 92 mm / phút |
| Âm lượng (dài * chiều rộng * chiều cao) | 100 x 70 x 64 cm (bao gồm stent 106 cm) |
| Trọng lượng | 85 kg (bể không có chất lỏng) 115 kg (chứa đầy nước) |
| sản lượng | 30-160KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.5KW |
| Điểm tập trung | 1.0x1.0 |
| Độ xuyên tối đa | 18mm |
| Vật chất | Thép |
| sản lượng | 100-200KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.5KW |
| Điểm tập trung | 1,5x1,5 |
| Độ xuyên tối đa | 30mm |
| Vật chất | Thép |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kiểu | LEMO BNC, MICRODOT, SUBVIS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| tăng tinh tế | từ 0dB đến 48dB trong các bước 0,5dB |
|---|---|
| Tần số | 2 tần số có thể lựa chọn độc lập |
| Kênh truyền hình | 2 kênh độc lập |
| Pin | Công suất thấp, thời gian làm việc liên tục lên đến hơn 10 giờ |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện xoáy |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Kênh phát hiện | 1-4 (có thể mở rộng khi cần thiết) |
|---|---|
| Dải tần số | 5 Hz ~ 12 MHz, có thể điều chỉnh liên tục, tần số có thể lựa chọn 2-4 độc lập, nhiều đơn vị trộn |
| Phạm vi phát hiện điều chỉnh | số đo tối đa: 10 ~ 10000, bước 1 |
| Đạt được phạm vi | Điều chỉnh liên tục 0,0dB ~ 99,0dB, bước: 0,1dB |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | 0%, tỷ lệ dương tính giả (đánh giá nhầm là sản phẩm không phù hợp đủ điều kiện) 1% |
| sản lượng | 170-320KV |
|---|---|
| Đầu vào | 3.2KW |
| Điểm tập trung | 2,5x2,5 |
| Độ xuyên tối đa | 55mm |
| Vật chất | Thép |
| nguyên tố hợp kim | Ti, V, Cr, Mn, Fe, Co, Ni, Cu, Zn, Se, Zr, Nb, Mờ |
|---|---|
| Nguồn kích thích | Có thể điều chỉnh tự do lưu lượng đường ống áp lực tối đa 50KV / 200μA, mục tiêu Ag (tiêu chuẩn), mụ |
| Máy dò | Máy dò Si-PIN BOOST |
| Màn hình hiển thị | Màn hình cảm ứng điện trở công nghiệp với kích thước màn hình 4,3 " |
| Xử lí dữ liệu | Bộ nhớ 32GB, USB, Bluetooth, WIFI hoặc thích Internet; dụng cụ có thể được cấu hình và sửa chữa từ |