| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ +40 C |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 50 C |
| Độ ẩm tương đối | <80% không ngưng tụ |
| Nhiệt độ làm việc tăng | <18 C |
| Công suất nâng tối thiểu AC | > 4,5kg (44N) |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ +40 C |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 50 C |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | <80% không ngưng tụ |
| Tăng nhiệt độ làm việc | <18 C |
| Tốc độ tải tạm thời | >50% |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Màu | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn | ĐÈN LED |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Phạm vi máy dò | 0,05mm ~ 10 mm |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV~35KV |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 2,2kg |
| Kích thước | 220x130x88mm |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Kiểu | LEMO BNC, MICRODOT, SUBVIS |
| Loại Calbe | RG174 |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Ứng dụng | kiểm tra lỗ hổng kim loại công nghiệp |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| sản lượng | 60-160KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.5KW |
| Điểm tập trung | 0,8x0,8 |
| Độ xuyên tối đa | 18mm |
| Vật chất | Thép |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |