| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Phạm vi | 0-1000mm |
|---|---|
| Đạt được | 0-130dB |
| Đường cong được cung cấp | Bộ quét 、 AVG 、 TCG 、 B quét 、 AWS |
| Sự bảo vệ | IP65, chống nước / dầu, chống bụi |
| Dải tần số | 0,5-20Mhz |
| Vật chất | Gốm áp điện |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Tên | thiết bị kiểm tra hạt từ tính |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Vật chất | thép carbon, thép không gỉ, thép không gỉ duplex 2205, nhôm 7075 |
|---|---|
| Độ dày | 20/25 mm |
| Đường kính lỗ | 1,5mm |
| Giấy chứng nhận hiệu chuẩn | bao gồm |
| trường hợp | bao gồm |
| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Nguyên tắc | cảm ứng điện từ |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Hai chế độ hiển thị (TIẾT KIỆM và MIỄN PHÍ): giá trị thử nghiệm đơn hoặc giá trị thử nghiệm liên tục |
| Đơn vị hiển thị | Hiển thị hai đơn vị: Fe% (hàm lượng ferrite) và FN (số WRC, lượng ferrite) |
| Chức năng thống kê | giá trị trung bình, giá trị tối đa, giá trị tối thiểu, giá trị độ lệch chuẩn. |
| Tắt nguồn | Chức năng tự động tắt nguồn |
| Màu | Đen |
|---|---|
| Vật chất | ABS |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng siêu âm |
| Đạt được | 110dB |
| Tần số làm việc | (0,5-15) MHz |