| Vật liệu | thép carbon, thép không gỉ, thép không gỉ duplex 2205, nhôm 7075, gang đúc |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM E2491-13 |
| Giấy chứng nhận hiệu chuẩn | Đã bao gồm |
| Trường hợp | bao gồm |
| OEM | đúng |
| kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, kích thước bước: 1/5/10 |
| phạm vi đạt được | Mức tăng phần cứng: 0-40 dB, bước tối thiểu 0,1 dB, mức tăng phần mềm: 0-99 dB, bước tối thiểu 0,1 d |
| PL màn hình lớn | LCD màu 10,4 inch |
| số tần số | Hai |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động |
| Vật chất | Tấm sắt nguyên chất điện từ DT4A |
|---|---|
| Màu sắc | Bề mặt kim loại có màu bạc sáng, không rỉ sét, không trầy xước, không bị ăn mòn, v.v. |
| độ phẳng | Đặt mẫu thử lên bảng trần, song song hoàn toàn. Không nhăn. Không có vết nứt. Độ nhám của bề mặt RA |
| Độ sâu lỗ hổng | Các lỗ hổng có độ sâu thay đổi 20%, 30% và 40% độ dày của Shim |
| độ dày của mẫu thử cx4-230 | 0,002 inch |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| Pin | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Màn hình hiển thị | Biểu đồ dải thời gian thực, mặt phẳng trở kháng, màn hình tấm ống |
| Nguồn cung cấp điện | 100-240V 50/60HZ |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra dòng điện xoáy |
| Màn hình hiển thị | Biểu đồ dải thời gian thực, mặt phẳng trở kháng, màn hình tấm ống |
| Tính thường xuyên | 2 tần số trên mỗi kênh với 64Hz-5MHz cho ECT,5Hz-5KHz cho RFT |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra hạt từ tính Ndt |
| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Đầu ra báo động | Một đầu ra cảnh báo phần cứng với cổng Triode OC |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| trọng lượng máy | 2.0kg |
|---|---|
| Loại đầu dò | Vi sai, Tuyệt đối, DP, Cuộn dây bao quanh, Bút chì, phẳng, khu vực, Mảng, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| THĂNG BẰNG | Cân điện tử kỹ thuật số/analog nhanh |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Screen Display | Real-time Strip Chart,impedance Plane ,tube Sheet Display |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 2 Frequencies Per Channel With 64Hz-5MHz For ECT,5Hz-5KHz For RFT |
| Channel | 2 Channels |
| Machine size | 290mm X 210mm X 42.5mm |