| Chiều dài từ ampere-rẽ | AC 0-12000AT, liên tục 2) có thể điều chỉnh (điều khiển vị trí pha mất điện) |
|---|---|
| Khử từ | phần còn lại từ tính ít hơn 0,3mT |
| Khoảng cách của điện cực | 4) 0-400mm có thể điều chỉnh |
| Kẹp cách | 5) bàn đạp |
| Cách làm việc | 6) hướng dẫn sử dụng |
| Tên sản phẩm | kiểm tra độ cứng |
|---|---|
| Thang đo độ cứng | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | thiết bị tác động của loại D |
| Bộ nhớ dữ liệu | Tối đa 500 nhóm (liên quan đến thời gian tác động 32 ~ 1) |
| Màn hình lớn | LCD ma trận điểm, 128 * 64 chấm |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| THĂNG BẰNG | Cân điện tử kỹ thuật số/analog nhanh |
| Kích thước máy | 290mm X 210mm X 42,5mm |
| Tỷ lệ tăng (Y/ | 0,1-10 |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn để bàn | Đèn trắng |
| Quyền lực | 220V-240V |
| Ứng dụng | kiểm tra hạt từ tính trên bề mặt và bề mặt gần khuyết tật |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Kênh truyền hình | 2 kênh |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
|---|---|
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| Khu vực hình ảnh hiệu quả của máy dò | 150 × 180mm |
|---|---|
| Ma trận pixel | 1280 × 1024 |
| Năng lượng tia (giá trị KV tĩnh) | 40 ~ 300kv |
| Năng lượng tia nhận được | 320 kV |
| Thời gian làm việc liên tục | hơn 10 giờ |
| Bột huỳnh quang từ | 2-3 g / L, dầu hỏa không mùi |
|---|---|
| Chất khử bọt | 0,5 - 1 gram / lít |
| Phân tán | 0,2%, kiểm tra trọng lượng của chất lỏng |
| Chất chống rỉ sét | 0,5%, kiểm tra trọng lượng của chất lỏng |
| Phương pháp từ tính dư | Tôi = 20D ~ 40D |
| sản lượng | 30-100KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.2KW |
| Điểm tập trung | 0,8x0,8 |
| Độ xuyên tối đa | 8mm |
| Vật chất | Thép |
| Phạm vi ống | Φ400-Φ1100mm |
|---|---|
| Điện áp đường ống | 100-250KV |
| bộ điều khiển | PLC |
| Pnetration | 40mm |
| Ống | Ống gốm |