| Tiêu chuẩn | JB / T6065-04 ASME SE7709 |
|---|---|
| Chức năng | phân tích phân phối paticle |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Ứng dụng | Phân loại kích thước hạt |
| Sử dụng | Máy dò kiểm tra từ tính |
| Màu | Đen |
|---|---|
| Chiếu sáng cực tím | > 6000u W / cm² |
| Cung cấp điện | AC100 ~ 240V 50 / 60Hz |
| Điện áp pin | 3,7V |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Màu | White |
| Phạm vi | 1lx-200klx |
| chi tiết đóng gói | Hộp carton tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng | 3 ngày làm việc |
| Cách sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động kiểm tra lỗ hổng |
| ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc ngành hàn |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Ách AC | 110v |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động |
| Ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc ngành hàn |
| Sự bảo đảm | 12 tháng, 1 năm |
| Ách AC | với pin biến tần DC sang AC |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn | DẪN ĐẾN |
| Quyền lực | Điện tử |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | DGT MT-1A Máy dò hạt từ di động kỹ thuật số |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn để bàn | đèn UV |
| Quyền lực | Điện tử 220-240V |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay kỹ thuật số DGT MT-1A |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |