| Phạm vi đường ống OD | 400-1100mm |
|---|---|
| Điện áp đường ống | 150-250 kv |
| Bộ điều khiển | PLC |
| Làm sạch đường ống độ dốc leo tối ưu | 12 ° |
| Loại điều khiển | Định vị từ tính |
| Màu | Màu vàng |
|---|---|
| Chiếu sáng cực tím | 5000uW / cm2 |
| Cung cấp điện | AC100 ~ 240V 50 / 60Hz |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Dải tần số | 0,5MHz đến 10MHz |
|---|---|
| Tiếp xúc đầu dò | kích thước phần tử khác nhau |
| Bộ chuyển đổi khuôn mặt được bảo vệ | với phim hoặc giày |
| Pha lê | Phần tử kép hoặc phần tử đơn |
| Vật chất | Hợp kim nhựa, nhôm, kẽm |
| Trên công trường | Kiểm tra hình ảnh kỹ thuật số cầm tay tại chỗ |
|---|---|
| Chuyển đổi A / D | Dải động cao 16 bit |
| Nghị quyết | 120μm pixel, độ phân giải cao 4.0lp / mm |
| Cửa sổ hình ảnh | 25cmX30cm |
| Vật phát quang | CsI: TI hoặc GOS |
| Vật chất | Thép không gỉ |
|---|---|
| thương hiệu | HUATEC |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ +40 C |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 50 C |
| Độ ẩm tương đối | <80% không ngưng tụ |
| Tăng nhiệt độ làm việc | <18 C |
| Công suất nâng điện tối thiểu AC | >4,5kg (44N) |
| sản lượng | 100-200KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.5KW |
| Điểm tập trung | 1,5x1,5 |
| Độ xuyên tối đa | 29mm |
| Vật chất | Thép |
| sản lượng | 100-250KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.5KW |
| Điểm tập trung | 2.0x2.0 |
| Độ xuyên tối đa | 40mm |
| Vật chất | Thép |
| sản lượng | 200-350KV |
|---|---|
| Đầu vào | 3.5KW |
| Điểm tập trung | 2,5x2,5 |
| Độ xuyên tối đa | 55mm |
| Vật chất | Thép |
| Đầu ra | 150-300KV |
|---|---|
| Đầu vào | 2.5KW |
| Tiêu điểm | 1,5x1,5 |
| Thâm nhập tối đa | 50mm |
| Vật chất | Thép |