| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz cho tiêu chuẩn ngành hàng không, 500KHz để phát hiện kim loại tấm |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Thời gian chạy | 6-15min. 6-15 phút. (10-Gear Adjustable) (Điều chỉnh 10 bánh) |
|---|---|
| Tốc độ đầu vào | 90 mm / phút (6 phút khi chạy) |
| thời gian phát triển | 90-210 giây |
| Nhiệt độ nước | 5 ~ 30 độ |
| Kích thước của bộ phim | Chiều rộng tối thiểu.5x10cm đến 35cm |
| Kích thước phim | 80 × 300mm, 80 × 360mm, 354 × 430mm |
|---|---|
| thời gian phát triển | 1-6 phút (phạm vi thiết lập) |
| Khối lượng xe tăng | phát triển 7,5 gallon, sửa chữa 7,5 gallon, rửa 13 gallon |
| Khả năng giặt | Phim 80 × 360mm có thể phát triển 260 tờ mỗi giờ (thời gian phát triển: 2 phút) |
| Nhiệt độ phát triển | có thể điều chỉnh từ 20 đến 40 độ |
| Vật chất | Thép, Đồng, S / S, Niken, TI, Nhôm |
|---|---|
| Chiều dài | 25 mm hoặc 50mm |
| Tiêu chuẩn | DIN ASTM, JIS EN 462-1, EN 462-2, ASME E1025 |
| Quyền lực | Điện tử |
| Sử dụng | Máy thí nghiệm x quang công nghiệp |
| Quyền lực | Điện tử |
|---|---|
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động |
| Ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc ngành hàn |
| Sự bảo đảm | 12 tháng, 1 năm |
| Tiêu chuẩn | JB / T6065-04 ASME SE7709 |
|---|---|
| Quyền lực | Điện tử |
| Sử dụng | Máy kiểm tra tự động |
| Tên sản phẩm | DGT MT-1A Máy dò hạt từ di động kỹ thuật số |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp xây dựng |