| Sức mạnh giải quyết | 600dpi |
|---|---|
| Độ phân giải Gamma | 12 bit |
| Tốc độ in Ấn | 14 * 17 60pics 8 * 10 80pics |
| Kích thước hình | 53 * 47 * 55cm |
| Đầu vào phim | Mỗi hộp 2 băng có thể chứa 100 tờ phim và in hai thông số kỹ thuật cùng một lúc. |
| Kích thước của bộ phim | Rộng 5 x 10 cm đến 35 cm |
|---|---|
| Thời gian chạy | 6 phút -15 phút (điều chỉnh 10 bánh) |
| Tốc độ phim | 90 mm / phút (thời gian chạy là 6 phút). |
| quyền lực | 220 ~ 240V6A 50 hoặc 60Hz |
| khối lượng | (dài * rộng * cao) 82 x 52 x 42 mm |
| Tốc độ giấy | 660 mm / phút |
|---|---|
| Quá trình xả nước | Phát triển, sửa chữa / ổn định 1, ổn định 2 sấy |
| Phát triển phạm vi điều chỉnh thời gian | Quá trình tiêu chuẩn 30-60 giây 45 giây |
| Điều chỉnh nhiệt độ phạm vi của thuốc lỏng | 20-40oC (± 0,1oC) |
| Điều chỉnh nhiệt độ sấy | 40-75oC |
| Thời gian chạy | 4,5 đến 14 phút |
|---|---|
| tốc độ chip | 100 ~ 33 mm / phút |
| thời gian phát triển | 60-180 giây (được khuyến nghị trong 90 giây) |
| khối lượng giặt | 350*430mm 20 sheets / hour; 350 * 430mm 20 tờ / giờ; 80*300mm 80 sheets / hour (P14 |
| Nhiệt độ nước | 5 ~ 30 độ |
| thể loại phim | Phim quang X |
|---|---|
| đặc tả phim | Tối thiểu 4 x 10 cm đến 35 cm |
| Máy tính bảng | 160 miếng / giờ cho tất cả các bộ phim nha khoa |
| nhiệt độ phát triển | 28-37 C |
| nhiệt độ sấy | 20-70 C. |
| Vật chất | Thép, Đồng, S / S, Niken, TI, Nhôm |
|---|---|
| Chiều dài | 25 mm hoặc 50mm |
| Tiêu chuẩn | DIN ASTM, JIS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Vật chất | Thép, Đồng, S / S, Niken, TI, Nhôm |
|---|---|
| Chiều dài | 25 mm hoặc 50mm |
| Tiêu chuẩn | DIN ASTM, JIS |
| Tên | Dây Penetrameter |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật chất | Thép, Đồng, S / S, Niken, TI, Nhôm |
|---|---|
| Chiều dài | 25 mm hoặc 50mm |
| Tiêu chuẩn | DIN ASTM, JIS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Cách sử dụng | Máy thí nghiệm x quang công nghiệp |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ống đếm |
| Vôn | 600V |
| ứng dụng | Thử nghiệm tia X công nghiệp |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |