| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz , 240KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| L * B * H | 180 * 80 * 30 mm |
| CÂN NẶNG | 260g |
| Vật chất | Nhôm 7075, thép carbon, thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO2400-1972 ISO2400 2012 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Tên sản phẩm | Máy đo khảo sát neutron bức xạ cầm tay |
|---|---|
| Năng lượng nơtron | 0,01μSv / h ~ 100mSv / h |
| Bổ sung hệ thống điện | DC 6V 24 V |
| Kiểm tra loại Ray | n |
| Loại sửa lỗi máy dò | Xử lý tường / trong xây dựng |
| Phạm vi đo | 0,03-10.mm Sân than nhựa epoxy medium Môi trường nhựa đường |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,5-35KV |
| Trưng bày | LCD |
| Tiêu dùng | 5w |
| Vỏ máy chủ | Hộp nhôm |
| Vật tư | ABS |
|---|---|
| Đơn xin | Đo nguồn sáng và hệ thống chiếu xạ, đo truyền dẫn, an toàn bức xạ UV |
| Đầu dò UV - 365 | λ : (320 ~ 400) nm ; λP = 365nm |
| Đầu dò UV - 420 | λ : (375 ~ 475) nm ; λP = 420nm |
| Dải đo | (0,1 ~ 199,9 × 103) μW / cm2 Ánh sáng ký sinh : UV365 : nhỏ hơn 0,02 % UV420 : nhỏ hơn 0,02 % |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Độ nhạy | hơn 0,8cpm / (Bq M-3) |
|---|---|
| Lý lịch | dưới 0,4cpm / (Bq M-3) |
| Phạm vi đo | radon không khí là (10 ~ 100000) Bq / M3 |
| Cung cấp điện | Pin sạc Li ion / cung cấp điện AC |
| chi tiết đóng gói | TRONG GIÓ |
| Dải tần số | 12,5KHz đến 10MKHz |
|---|---|
| Đầu dò liên hệ | kích thước phần tử khác nhau |
| Bảo vệ đầu dò khuôn mặt | với phim hoặc giày |
| Đầu dò phần tử kép | Yếu tố kép |
| Nêm đường viền | AID CID AOD COD |
| Vật chất | Thép |
|---|---|
| Màu | Bạc |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Vật chất | Hợp kim kẽm |
|---|---|
| Góc | 0-90degres |
| Kết nối | Lemo 00 Lemo 01 BNC Microdot |
| tần số | 0,5Mhz-10 MHz |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |