| kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, kích thước bước: 1/5/10 |
| phạm vi đạt được | Mức tăng phần cứng: 0-40 dB, bước tối thiểu 0,1 dB, mức tăng phần mềm: 0-99 dB, bước tối thiểu 0,1 d |
| PL màn hình lớn | LCD màu 10,4 inch |
| số tần số | Hai |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| Tính thường xuyên | 2 tần số trên mỗi kênh với 64Hz-5MHz cho ECT,5Hz-5KHz cho RFT |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra dòng điện xoáy |
| Màn hình hiển thị | Biểu đồ dải thời gian thực, mặt phẳng trở kháng, màn hình tấm ống |
| Tính thường xuyên | 2 tần số trên mỗi kênh với 64Hz-5MHz cho ECT,5Hz-5KHz cho RFT |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| Pin | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Màn hình hiển thị | Biểu đồ dải thời gian thực, mặt phẳng trở kháng, màn hình tấm ống |
| Nguồn cung cấp điện | 100-240V 50/60HZ |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Kênh truyền hình | 2 kênh |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
|---|---|
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60Khz |
| màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế đèn nền |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Kỉ niệm | Dữ liệu 4000 nhóm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Ký ức | 4000 nhóm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| L * B * H | 180 * 90 * 40 mm |
| Phạm vi đo | 6,9% IACS - 110% IACS (4,0MS / m - 64MS / m) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| Dải đo | 0,5% IACS - 110% IACS (0,29MS / m - 64MS / m) |
| Tỷ lệ phân biệt | Độ dẫn điện: 0,01% IACS (MS / m) |