| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz , 240KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| L * B * H | 180 * 80 * 30 mm |
| CÂN NẶNG | 260g |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Cách sử dụng | Kiểm tra NDT |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện đa tần số thông minh |
| Cung cấp điện | AC 220 V / 110v 50 / 60Hz |
| ứng dụng | Ô tô, thử nghiệm bộ phận hàng không, khớp dòng thử nghiệm tự động, nghiên cứu trong phòng thí nghiệm |
| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| Kênh phát hiện | 1-4 (có thể mở rộng khi cần thiết) |
|---|---|
| Dải tần số | 5 Hz ~ 12 MHz, có thể điều chỉnh liên tục, tần số có thể lựa chọn 2-4 độc lập, nhiều đơn vị trộn |
| Phạm vi phát hiện điều chỉnh | số đo tối đa: 10 ~ 10000, bước 1 |
| Đạt được phạm vi | Điều chỉnh liên tục 0,0dB ~ 99,0dB, bước: 0,1dB |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | 0%, tỷ lệ dương tính giả (đánh giá nhầm là sản phẩm không phù hợp đủ điều kiện) 1% |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Cách sử dụng | Kiểm tra NDT |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện đa tần số thông minh |
| Cung cấp điện | AC 220 V / 110v 50 / 60Hz |
| ứng dụng | Năng lượng hạt nhân, dầu khí, hóa chất, luyện kim, giảng dạy đại học, sản xuất phụ tùng ô tô, công t |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| tăng tinh tế | từ 0dB đến 48dB trong các bước 0,5dB |
|---|---|
| Tần số | 2 tần số có thể lựa chọn độc lập |
| Kênh truyền hình | 2 kênh độc lập |
| Pin | Công suất thấp, thời gian làm việc liên tục lên đến hơn 10 giờ |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện xoáy |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz cho tiêu chuẩn ngành hàng không, 500KHz để phát hiện kim loại tấm |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |