| Variety of display | impedance, time base (A scan、B scan、C scan) |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 50 Hz~10 MHz |
| Probe drive (motivation) Level | 1-16 |
| Gain ratio | (X/Y)0.1~10.0 |
| Kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| Kiểm tra và đánh dấu độ chính xác | ≤ ± 50mm |
| Tăng phạm vi | 0,0 ~ 99,0 dB có thể điều chỉnh liên tục, bước: 0,1 |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | ≤ 0%, tỷ lệ đánh giá sai (nhầm lẫn sản phẩm đủ tiêu chuẩn để xác định sản phẩm không phù hợp) ≤ 1% |
| Tên sản phẩm | kiểm tra độ cứng |
|---|---|
| Thang đo độ cứng | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | thiết bị tác động của loại D |
| Bộ nhớ dữ liệu | Tối đa 500 nhóm (liên quan đến thời gian tác động 32 ~ 1) |
| Màn hình lớn | LCD ma trận điểm, 128 * 64 chấm |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Trưng bày | LCD |
| Hiển thị giá trị | giá trị trung bình, giá trị lớn nhất, giá trị nhỏ nhất, giá trị độ lệch chuẩn |
| Bộ nhớ dữ liệu | 10 nhóm, tổng số 500 dữ liệu |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Sự chính xác | ± [(1 ~ 2)% H + 1] ô |
| Giá trị hiển thị | Hiển thị cả số đo độ dày và trọng lượng trực tiếp |
| Giao diện | Giao diện mini-USB để giao tiếp |
| Kiểm tra trực tuyến | Không bắt buộc |
| quét A/B | Kết hợp màn hình quét A và quét B |
|---|---|
| Máy quay video | bao gồm |
| đầu dò | đầu dò độ dày siêu âm điện từ |
| Điều khiển từ xa | Hệ thống điều khiển từ xa để điều khiển hướng quét và có thể đặt trước hướng quét |
| Nguyên tắc | Siêu âm điện từ EMAT |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |