| trọng lượng máy | 2.0kg |
|---|---|
| Loại đầu dò | Vi sai, Tuyệt đối, DP, Cuộn dây bao quanh, Bút chì, phẳng, khu vực, Mảng, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| THĂNG BẰNG | Cân điện tử kỹ thuật số/analog nhanh |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| THĂNG BẰNG | Cân điện tử kỹ thuật số/analog nhanh |
| Kích thước máy | 290mm X 210mm X 42,5mm |
| Tỷ lệ tăng (Y/ | 0,1-10 |
| Screen Display | Real-time Strip Chart,impedance Plane ,tube Sheet Display |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 2 Frequencies Per Channel With 64Hz-5MHz For ECT,5Hz-5KHz For RFT |
| Channel | 2 Channels |
| Machine size | 290mm X 210mm X 42.5mm |
| Tần số phát hiện độc lập | Tổng cộng 2 |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz 10 MHz Bước 1 Hz |
| Đạt được | 0 dB 99 dB Bước 0,1 dB |
| Giai đoạn | 0 ~ 359 ° Bước 1 Độ rotation xoay pha linh hoạt |
| Bộ trộn thông minh | 1 trong tổng số |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| Kiểm tra và đánh dấu độ chính xác | ≤ ± 50mm |
| Tăng phạm vi | 0,0 ~ 99,0 dB có thể điều chỉnh liên tục, bước: 0,1 |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | ≤ 0%, tỷ lệ đánh giá sai (nhầm lẫn sản phẩm đủ tiêu chuẩn để xác định sản phẩm không phù hợp) ≤ 1% |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
|---|---|
| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
| Chế độ hiển thị trở kháng | Điểm, Đường, Tự động |
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| L * B * H | 180 * 90 * 40 mm |
| Cân nặng | 300g |
| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Đầu ra báo động | Một đầu ra cảnh báo phần cứng với cổng Triode OC |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |