| Lực lượng thử nghiệm ban đầu | 98,07N 10kg) phụ cấp ± 2,0% |
|---|---|
| Tổng lực kiểm tra | 98,07N 10kg) ~ 1839N (187,5kg) trợ cấp cho phép ± 1,0% |
| Lực lượng kiểm tra Brinell | 31,25kgf (306,5N) 、 62,5kgf (612,9N) 、 187,5kgf (1839N) |
| Thang đo Brinell | HBW2,5 / 31,25 、 HBW2,5 / 62,5 、 HBW2,5 / 187,5 、 HBW5 / 62,5 |
| Thông số kỹ thuật của Diamond Indenter | Diamond Rockwell Indenter 、 Diamond vickers Indenter |
| Màu | White |
|---|---|
| Phù hợp với | ISO6506, ASTM E-10 |
| CCD | Camera CCD tách |
| Phạm vi đo | 3,18HBW ~ 658HBW |
| Độ chính xác của đo lường sự cố | ± 0,5% |
| Màu | Đen |
|---|---|
| Nguyên tắc | Siêu âm và năng động |
| Tiêu chuẩn | JBT 9377-2010 ASTM A1038-2005 |
| Hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn kiểu dáng đẹp |
| Bộ nhớ | 1000 dữ liệu |
| Màn hình kỹ thuật số | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Công nghệ vòng kín và công nghệ cảm biến dịch chuyển |
| Một thao tác chính | Không có trọng lượng chết, không cần cài đặt và đào tạo |
| 30 cân | Kiểm tra Rockwell, Superficial Rockwell 30 thang |
| Phần mềm | Phần mềm xử lý dữ liệu mạnh mẽ |
| Phần cắt tối đa | Φ126mm |
|---|---|
| Đá mài | 350 * 2.5 * 32mm |
| Điện áp đầu vào | 380V , 50Hz |
| Động cơ điện | 4kW |
| Trọng lượng | 145kg |
| Kiểm tra chiều cao tối đa | 160mm |
|---|---|
| Khoảng cách đến tường | 135mm |
| Kích thước hình | 250 × 550 × 650mm |
| Lực lượng thời gian | (5-60) |
| Kiểm tra phương pháp ứng dụng lực lượng | Tự động |
| chi tiết đóng gói | TRONG GIÓ |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | HUATEC |
| Vật chất | Gang thép |
|---|---|
| Twin Rockwell | Độ cứng bề mặt Rockwell & Rockwell thông thường |
| Tổng lực kiểm tra | 147,1N (15kgf), 294,3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| Quy mô | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR30W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15Y, HR30Y, HR |
| Tiêu chuẩn theo | ISO 6508-2, ASTM E18 |
| Màu | White |
|---|---|
| Phù hợp với | GB / T 4340.2, GB / T 231.2, ISO6506-2, ISO6507-2, ASTM E92 và ASTM E10 |
| Phạm vi đo | 8-650HBW, 10-3000HV |
| Tối đa chiều cao của mẫu thử | 130mm |
| Kích thước | 438 x 382 x 708mm |
| Màn hình kỹ thuật số | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Tháp pháo tự động, mẫu vật atuto nâng cao, ấn tự động thụt |
| Hình ảnh của vết lõm | sẽ được tập trung tự động |
| Quy mô Brinell | HBW2,5 / 62,5 HBW2,5 / 187,5 HBW5 / 125 HBW5 / 750 HBW10 / 100 |
| Chiều cao tối đa của mẫu vật | 200mm (Đã thêm loại chiều cao: 400mm để chế tạo đặc biệt) |