| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Mô hình | CHÚC 1 |
|---|---|
| Đường kính đĩa | 220mm |
| Vôn | 380V , 50Hz |
| quyền lực | 0,40KW |
| Tốc độ | 50-1400 R / phút |
| Mô hình | HAP-2CX |
|---|---|
| Đường kính đĩa | 230mm |
| Vôn | 220V |
| quyền lực | 350W |
| Tốc độ | 0-1400r / phút |
| Vật liệu | cao su, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | màu vàng |
| Kết nối | LEMO và 3 chân |
| Cân nặng | 300g |
| Chiều dài | 1,5m |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | DIN 53505, ISO 868, ISO 7619, ASTMD 2240, JISK7215 |
| trung bình | Với chức năng tính trung bình |
| đỉnh cao | Chức năng tiền gửi giá trị cao nhất |
| Báo thức | Chức năng báo động dưới điện áp |
| Các thông số hiển thị | hardness result, average value, max. kết quả độ cứng, giá trị trung bình, tối đa. v |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | 0-100HA |
| Độ lệch đo lường | < 1% H |
| Điều kiện hoạt động | 0 ℃ đến 40 ℃ |
| Tên sản phẩm | Máy đo độ cứng kỹ thuật số quy mô durometer Shore A |
| Tên sản phẩm | kiểm tra độ cứng |
|---|---|
| Thang đo độ cứng | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
| Hướng đo | 360° |
| Bộ nhớ dữ liệu | Tối đa 600 nhóm |
| Màn hình lớn | LCD ma trận 128 * 64 chấm |
| Phạm vi đo lường | 0-100 giờ |
|---|---|
| Độ lệch đo lường | < 1% H |
| Nghị quyết | 0,1 |
| Tự động tắt | ĐÚNG |
| Nguồn cấp | Pin 4x1.5V AAA (UM-4) |
| Tiêu chuẩn | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| Các thông số hiển thị | hardness result, average value, max. kết quả độ cứng, giá trị trung bình, tối đa. v |
| Điều kiện hoạt động | 0 ℃ đến 40 ℃ |
| Nguồn cấp | Pin 4x1.5V AAA (UM-4) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật chất | Gang thép |
|---|---|
| Twin Rockwell | Độ cứng bề mặt Rockwell & Rockwell thông thường |
| Tổng lực kiểm tra | 147,1N (15kgf), 294,3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| Quy mô | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR30W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15Y, HR30Y, HR |
| Tải trọng | Lực kiểm tra được cung cấp bởi tế bào tải và đơn vị điều khiển vòng kín |