| Màn hình kỹ thuật số | Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Công nghệ vòng kín và công nghệ cảm biến dịch chuyển |
| Một thao tác chính | Không có trọng lượng chết, không cần cài đặt và đào tạo |
| 30 thang | Kiểm tra Rockwell, Rockwell bề ngoài 30 thang đo |
| Phần mềm | Phần mềm xử lý dữ liệu mạnh mẽ |
| Dải đo | HRA 22-88; |
|---|---|
| Cân nặng | 2KG |
| Kích thước | 60X10 |
| Thang đo độ cứng | HRA, HBW, HV, HR, HLD, HLG |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Vật chất | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Thép và thép đúc | 20,0 ~ 69,5HRC |
| Năng lượng tác động | 2,7mJ |
| Tên | Thiết bị tác động C |
| Vật chất | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Thép và thép đúc | 17,9 ~ 68,5HRC |
| Năng lượng tác động | 11mJ |
| Tên | Thiết bị tác động DL |
| Thiết bị tác động | Loại D |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Màn hình hiển thị | OLED |
|---|---|
| Giao diện | Cổng giao tiếp USB mini |
| Hướng đo | 360° |
| Pin | 3.7V, Li (80mAh) |
| Trọng lượng | 110g |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB / T 231.2, ISO 6506-2 và ASTM E10 |
| Khả năng tác động | 4,9J |
| Phạm vi thử nghiệm | 100-400HB |
| Kích thước | Φ55 x 370mm |
| Màn hình hiển thị | ĐÈN LED |
|---|---|
| Bộ nhớ | 500 nhóm |
| Máy in | Máy in nhiệt tích hợp |
| Pin | Pin sạc NI-MH |
| Giao diện | cổng USB |
| Màu sắc | Màu đen |
|---|---|
| Dải đo | <450 HBS |
| Đường kính của bi thép | Φ10mm |
| Kích thước | Φ25 x 110mm |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Màu | Đen |
|---|---|
| Nguyên tắc | Siêu âm |
| Tiêu chuẩn | JBT 9377-2010 ASTM A1038-2005 |
| Hiệu chuẩn | Hiệu chuẩn kiểu dáng đẹp |
| Bộ nhớ | 1000 dữ liệu |