| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Màn hình kỹ thuật số | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Công nghệ vòng kín và công nghệ cảm biến dịch chuyển |
| Một thao tác chính | Không có trọng lượng chết, không cần cài đặt và đào tạo |
| 30 cân | Kiểm tra Rockwell, Superficial Rockwell 30 thang |
| Phần mềm | Phần mềm xử lý dữ liệu mạnh mẽ |
| Tiêu chuẩn | ISO6506 ASTM E-10 |
|---|---|
| Giá trị thống kê | Tối đa, tối thiểu, trung bình, R và S có sẵn |
| Chuyển đổi | HRC, HRB, HRA, HV, σb |
| Báo cáo thử nghiệm | được tạo ở định dạng Microsoft EXCEL, có thể chỉnh sửa, sao chép, in như bạn muốn |
| Tải thời gian dừng | 2s ~ 99s, có thể được đặt và lưu trữ |
| Phạm vi thử nghiệm | 8 650HBW |
|---|---|
| Tối đa, Chiều cao của mẫu vật | 225mm |
| Độ phóng đại của kính hiển vi | 20X |
| Cung cấp điện và điện áp | AC220V / 50-60Hz |
| Nguyên tắc | Brinell điện tử |
| HỆ THỐNG | Công nghệ khép kín sáng tạo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM E-10 ISO6506 |
| Màn hình hiển thị | MÀN HÌNH LCD |
| Chiều cao tối đa có thể đo được | 230 mm |
| Độ sâu tối đa có thể đo được | 140 mm |
| Thang đo Brinell | HBW2,5 / 31,25 HBW2,5 / 62,5 HBW2,5 / 187,5 HBW5 / 62,5 |
|---|---|
| Quy mô Rockwell | HRA HRB HRC HRD HRE HRF HRG HRK |
| Vickers quy mô | HV30 HV100 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Thông số kiểm tra | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187,5kgf, 100kgf và 62,5kgf |
|---|---|
| Đường kính của Indenter | 10 mm, 5 mm, 2,5mm |
| Phạm vi đo | 3,18HBW ~ 658HBW |
| Phần mềm | Cập nhật phần mềm tự do |
| Chuyển đổi | Chuyển đổi kết quả thử nghiệm sang các thang đo khác, chẳng hạn như HRC, HRB, HRA, HV, b |