| Màu | Đen |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| sản lượng | 150-300KV |
|---|---|
| Đầu vào | 1.5KW |
| Điểm tập trung | 2,5x2,5 |
| Độ xuyên tối đa | 50mm |
| Vật chất | Thép |
| Đầu ra | 100-250KV |
|---|---|
| Đầu vào | 2.5KW |
| Tiêu điểm | 2.0x2.0 |
| Thâm nhập tối đa | 40mm |
| Vật chất | Thép |
| Bưu kiện | Đóng gói chân không |
|---|---|
| Kích thước | 80x300,70x300,100x40,100x200mm, v.v. |
| Mỗi hộp | 100 CÁI |
| Độ dốc trung bình | 5.2 |
| Độ nhạy | 10-12 |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Cách sử dụng | Kiểm tra NDT |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện đa tần số thông minh |
| Cung cấp điện | AC 220 V / 110v 50 / 60Hz |
| ứng dụng | Năng lượng hạt nhân, dầu khí, hóa chất, luyện kim, giảng dạy đại học, sản xuất phụ tùng ô tô, công t |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| phạm vi phát hiện | 30um ~ 1mm |
| Phạm vi đầu ra | 600-8000V |
| Bộ nguồn DC | 12 V |
| Cân nặng | 2,2kg |
| Phạm vi đo | 0,03-10.mm Sân than nhựa epoxy medium Môi trường nhựa đường |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,5-35KV |
| Trưng bày | LCD |
| Tiêu dùng | 5w |
| Vỏ máy chủ | Hộp nhôm |
| Phạm vi máy dò | 0.05mm~10mm |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV~30KV |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 2,2kg |
| Kích thước | 130*88*220mm |
| Dải tần số | 12,5KHz đến 250KHz |
|---|---|
| Kỉ niệm | In-Built: 16G RAM+4GB FLASH ;SD card (max to 32G); Tích hợp: RAM 16G + 4GB FLASH; thẻ SD ( |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Đơn xin | kiểm tra lỗi kim loại công nghiệp |
| Cách sử dụng | Phát hiện sai sót |
| Máy dò | Bộ đếm GM (bù) |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | liều tích lũy tương đương: Hp (10) 0,0μsv-9999msv |
| Liều tương đương | Hp (10) 0,1μSv / h-100mSv / h |
| Sai số tương đối | < ± 15% (137Cs) (10uSv / h-50msv / h) |
| Phản ứng năng lượng | 50KeV-1.3MeV, lỗi 30% |