| Thang đo độ cứng | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| Kỉ niệm | 48 ~ 600 nhóm (thời gian tác động: 32 ~ 1) |
| Dải đo | HLD (170 ~ 960) |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | D |
| Thiết bị tác động tùy chọn | DC / D + 15 / G / C / DL |
| lực lượng kiểm tra | 3000 kgf (1000 kgf, 750 kgf, 500 kgf tùy chọn) |
|---|---|
| bóng thử | Bóng hợp kim cacbua 10 mm (tùy chọn 5 mm) |
| Phạm vi kiểm tra | 32~650 HBW |
| Kích thước mở | 350 mm (Chiều cao) x 100 mm (Chiều sâu cổ họng) |
| Lỗi chỉ báo | tuân thủ ISO 6506, ASTM E10 và ASTM E110 |
| Vật liệu lò xo kiểm tra áp suất | Thép lò xo |
|---|---|
| Vật liệu đầu kiểm tra | Cacbua vonfram |
| Đường kính đầu kiểm tra | 0.5mm (Opel, tùy chọn) 1.0mm (tùy chọn) (phù hợp với IS01518 và DEF) |
| Phạm vi áp suất mùa xuân | 0 ~ 3N (đánh dấu màu xanh lam), 0 ~ 10N (đánh dấu màu đỏ), 0 ~ 20N (đánh dấu màu vàng), 0 ~ 40N (đán |
| Tên | Máy kiểm tra độ cứng di động |
| Thang đo độ cứng | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| Kỉ niệm | 48 ~ 600 nhóm (thời gian tác động: 32 ~ 1) |
| Dải đo | HLD (170 ~ 960) |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | D |
| Thiết bị tác động tùy chọn | DC / D + 15 / G / C / DL |
| Thang đo độ cứng | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| Kỉ niệm | 48 ~ 600 nhóm (thời gian tác động: 32 ~ 1) |
| Dải đo | HLD (170 ~ 960) |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | D |
| Thiết bị tác động tùy chọn | DC / D + 15 / G / C / DL |
| Thang đo độ cứng | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| Bộ nhớ dữ liệu | 48 ~ 600 nhóm (thời gian tác động: 32 ~ 1) |
| Dải đo | HLD (170 ~ 960) |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | Thiết bị tác động D |
| Thiết bị tác động tùy chọn | DC / D + 15 / G / C / DL |
| Thang đo độ cứng | HL, HB, HRB, HRC, HRA, HV, HS |
|---|---|
| Bộ nhớ dữ liệu | 48 ~ 600 nhóm (thời gian tác động: 32 ~ 1) |
| Dải đo | HLD (170 ~ 960) |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | Thiết bị tác động D |
| Thiết bị tác động tùy chọn | DC / D + 15 / G / C / DL |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Nguyên tắc | Phương pháp UCI (Trở kháng tiếp xúc siêu âm) |
| Tiêu chuẩn | JBT 9377-2010 、 ASTM A1038-2005 |
| Sự định cỡ | Hiệu chuẩn kiểu dáng đẹp |
| Kỉ niệm | 50 bộ lưu trữ dữ liệu - dữ liệu bao gồm thông tin thời gian |
| Màu sắc | xám |
|---|---|
| Nguyên tắc | Siêu âm |
| Tiêu chuẩn | JBT 9377-2010 、 ASTM A1038-2005 |
| Sự định cỡ | Hiệu chuẩn kiểu dáng đẹp |
| Kỉ niệm | Để lưu 1000 nhóm dữ liệu đo và 20 nhóm dữ liệu hiệu chuẩn |
| Tên sản phẩm | kiểm tra độ cứng |
|---|---|
| Thang đo độ cứng | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | thiết bị tác động của loại D |
| Bộ nhớ dữ liệu | Tối đa 500 nhóm (liên quan đến thời gian tác động 32 ~ 1) |
| Màn hình lớn | LCD ma trận điểm, 128 * 64 chấm |