| Vật chất | Kim loại |
|---|---|
| Màu | Bạc |
| Thép và thép đúc | 90 646HB |
| Năng lượng tác động | 90mJ |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Màu | Đen |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa cứng |
| Bộ nhớ | Dữ liệu 600 nhóm |
| Thiết bị tác động | 7 loại tùy chọn |
| Pin | Pin Li-ion có thể sạc lại |
| Thang đo độ cứng | HS, HV, HB |
|---|---|
| Phạm vi | 0 ~ 100HBa, Số lượng đến 25 ~ 150HBW |
| Từ khóa | Máy kiểm tra độ cứng di động cho nhôm |
| Nghị quyết | 0,1HBa |
| Giữ tối đa | bao gồm |
| Thiết bị tác động | Loại DL |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình IPS 2,4 inch |
| Thang đo độ cứng | HS, HV, HB, HL, HRA |
| Hướng đo | 360 °, 0 ° ~ 360 °, Phổ quát 360 độ |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Thang đo độ cứng | HS, HV, HB |
|---|---|
| Phạm vi | 0 ~ 100HBa, Số lượng đến 25 ~ 150HBW |
| Từ khóa | Máy kiểm tra độ cứng di động cho nhôm |
| Nghị quyết | 0,1HBa |
| Giữ tối đa | bao gồm |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| Tiêu chuẩn | DIN 53505, ISO 868, ISO 7619, ASTMD 2240, JISK7215 |
| trung bình | Với chức năng tính trung bình |
| đỉnh cao | Chức năng tiền gửi giá trị cao nhất |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | Xám |
| Tiêu chuẩn | DIN 53505, ISO 868, ISO 7619, ASTMD 2240, JISK7215 |
| trung bình | Với chức năng tính trung bình |
| đỉnh cao | Chức năng tiền gửi giá trị cao nhất |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Từ khóa | Máy đo độ cứng kim loại |
| Phạm vi đo | HS (32 đến 100), (80-1042) HV, HB (19 đến 655) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Khoảng cách đến tường | 200mm |
|---|---|
| Kiểm tra chiều cao tối đa | Rockwell : 220mm 、 Brinell Vickers : 150mm |
| Kích thước thử | 560 * 260 * 800mm |
| Thang đo độ cứng | HBW1 / 5 、 HBW2.5 / 62.5 、 HBW1 / 10 、 HBW2.5 / 15.625 、 HBW1 / 30 、 HBW2.5 / 31.25 、 HBW2.5 / 62.5 |
| Kiểm tra phương pháp ứng dụng lực lượng | Tự động |
| Vật liệu | cao su, đồng |
|---|---|
| Màu sắc | màu vàng |
| Kết nối | LEMO và 3 chân |
| Cân nặng | 300g |
| Chiều dài | 1,5m |