| Phạm vi kiểm tra | 0-100 HA |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm có sẵn | 10-90 HA |
| Đột quỵ | 2,5 mm |
| Kích thước tiền boa | 0,79mm |
| Tên sản phẩm | Durometer Shore A |
| Thông số kiểm tra | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187,5kgf, 100kgf và 62,5kgf |
|---|---|
| Đường kính của Indenter | 10 mm, 5 mm, 2,5mm |
| Phạm vi đo | 3,18HBW ~ 658HBW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Phạm vi đo | 0-100HC |
|---|---|
| Độ lệch đo | 1% H |
| Độ phân giải | 0,1 |
| Điều kiện hoạt động | 0oC đến 40oC |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phạm vi đo | 0-100HD |
|---|---|
| Độ lệch đo | 1% H |
| Độ phân giải | 0,1 đơn vị |
| Chuyển đổi tự động | Tắt |
| Khoan dung | ± 0,5 tại "100" và -0 +1 tại "0" |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Giá trị độ cứng | Quay số |
|---|---|
| Chiều cao tối đa của mẫu vật | 175mm |
| Tiêu chuẩn | GB7407 JJG884 |
| Kiểm tra lực lượng | 60kgf (588N) 100kgf (980N) 150kgf (1471N) |
| Kích thước | 520 * 240 * 700mm |
| Tiêu chuẩn | Kiểm tra bút chì GB / T 26704-2011 |
|---|---|
| Kiểm tra lực lượng | 0,245,0,49,0,98,1,96,2,94,4,98 |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng (HK) | 40-700 |
| Bộ chuyển đổi trong và ngoài ống kính | Tự động |
| Kích thước | 405 * 290 * 480mm |
| Lực kiểm tra tối đa | 250kgf |
|---|---|
| Kiểm tra độ phân giải tải | 0,1kgf và lập trình |
| Độ phân giải phát hiện tối thiểu | 0,2um |
| Phóng đại khách quan | 70X, 140X |
| Kiểm tra thời gian lực lượng | 1-99 giây |
| Dải đo | HRA 22-88; |
|---|---|
| Cân nặng | 0,3kg |
| Kích thước | 60X10 |
| Thang đo độ cứng | HRA, HBW, HV, HR, HLD, HLG |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Kiểm tra các thông số | Vận tốc |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm | Vận tốc: 0,1mm / s-199,9 mm / s (RMS) |
| Sự chính xác | ± 5% ± 2 ký tự |
| Trưng bày | 3 1/2 chữ số LCD |
| Nguồn cấp | hai pin nút (LR44 hoặc SR44) |