| Phần cắt tối đa | Φ100mm |
|---|---|
| Đá mài | 350 * 2.5 * 32mm |
| Điện áp đầu vào | 380V , 50Hz |
| Động cơ điện | 3Kw |
| Trọng lượng | 200kg |
| Đặc điểm kỹ thuật của Die | φ25mm 30mm 40mm 50mm |
|---|---|
| Máy sưởi | 1000W |
| Điện áp đầu vào | 220 V Hz 50Hz |
| Nhiệt độ | 50-3000C |
| Thời gian lắp đặt ngắn nhất | 15 phút |
| Mô hình | HAP-2E |
|---|---|
| Đường kính đĩa | 250mm |
| Vôn | 380V |
| quyền lực | 250W / 370W |
| Tốc độ | 1000 R / phút 500r / phút; 600 R / phút 300r / phút |
| Phần cắt tối đa | Φ85mm |
|---|---|
| Đá mài | 300 * 2 * 32mm |
| Điện áp đầu vào | 380V , 50Hz |
| Động cơ điện | 2.2KW |
| Trọng lượng | 270kg |
| Đường kính đĩa | 230mm |
|---|---|
| Đường kính giấy cát | 230mm |
| Điện áp đầu vào | 380V , 50Hz |
| Động cơ điện | 0,20KW |
| Trọng lượng | 36kg |
| Kích thước buồng chân không | φ100mm Chiều cao 50mm |
|---|---|
| Khoảng chân không | -0,08Mpa |
| Điện áp đầu vào | 220 V Hz 50Hz |
| Kích thước tổng thể | 290 X 240 X 220mm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Mô hình | CHÚC 2 |
|---|---|
| Đường kính đĩa | 230mm |
| Vôn | 220 V Hz 50Hz |
| quyền lực | 0,35KW |
| Tốc độ | 0-1400 R / phút |
| Thông số | Ra 、 Rz 、 Ry 、 Rq 、 Rt 、 Rp 、 Rv 、 Rmax 、 R3z 、 RSk 、 RS 、 RSm 、 Rmr |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO, DIN, ANSI, JIS |
| Tập giấy | Máy tính bảng với giao diện người dùng rõ ràng |
| Ắc quy | Tích hợp pin sạc lithium ion và mạch điều khiển sạc, dung lượng cao |
| Ký ức | Dữ liệu gốc 32G và dạng sóng |
| Phạm vi đo | 0-100HC |
|---|---|
| Độ lệch đo | 1% H |
| Cung cấp điện | Pin 4x1,5V AAA (UM-4) |
| Số PIN | Chỉ báo pin thấp |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thông số | Ra, Rz, Rq, Rt |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO, DIN, ANSI, JIS |
| hoạt động | 2 phím khởi động (phím trái & phím phải) để đáp ứng các thói quen sử dụng khác nhau |
| Ắc quy | Tích hợp pin sạc lithium ion và mạch điều khiển sạc, dung lượng cao |
| Ký ức | Dữ liệu gốc 8G và dạng sóng |