| trọng lượng máy | 2.0kg |
|---|---|
| Loại đầu dò | Vi sai, Tuyệt đối, DP, Cuộn dây bao quanh, Bút chì, phẳng, khu vực, Mảng, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| THĂNG BẰNG | Cân điện tử kỹ thuật số/analog nhanh |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
|---|---|
| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
| Chế độ hiển thị trở kháng | Điểm, Đường, Tự động |
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| Tính thường xuyên | 2 tần số trên mỗi kênh với 64Hz-5MHz cho ECT,5Hz-5KHz cho RFT |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| tăng tinh tế | từ 0dB đến 48dB trong các bước 0,5dB |
|---|---|
| Tần số | 2 tần số có thể lựa chọn độc lập |
| Kênh truyền hình | 2 kênh độc lập |
| Pin | Công suất thấp, thời gian làm việc liên tục lên đến hơn 10 giờ |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện xoáy |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 240KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| Phạm vi đo | 6,9-110% IACS (4 -64MS / m) |
| L * B * H | 180 * 80 * 35 mm |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thiết bị kiểm tra dòng điện xoáy |
| Màn hình hiển thị | Biểu đồ dải thời gian thực, mặt phẳng trở kháng, màn hình tấm ống |
| Tính thường xuyên | 2 tần số trên mỗi kênh với 64Hz-5MHz cho ECT,5Hz-5KHz cho RFT |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Ký ức | 4000 nhóm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz cho tiêu chuẩn ngành hàng không, 500KHz để phát hiện kim loại tấm |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |