| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Đầu ra báo động | Một đầu ra cảnh báo phần cứng với cổng Triode OC |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Kênh truyền hình | 2 kênh |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
|---|---|
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |
| Standards | JB/T 10658 and EN1711 |
|---|---|
| Battery | lithium polymer batteries, 5.5hours continuous working time |
| Frequency Range | from 64Hz to 5MHz, adjustable |
| Gain Range | 0~90 dB, adjustable in step of 0.5 dB |
| Phase Rotation | 0~360 , adjustable in step of 1 |
| Kênh phát hiện | 1-4 (có thể mở rộng khi cần thiết) |
|---|---|
| Dải tần số | 5 Hz ~ 12 MHz, có thể điều chỉnh liên tục, tần số có thể lựa chọn 2-4 độc lập, nhiều đơn vị trộn |
| Phạm vi phát hiện điều chỉnh | số đo tối đa: 10 ~ 10000, bước 1 |
| Đạt được phạm vi | Điều chỉnh liên tục 0,0dB ~ 99,0dB, bước: 0,1dB |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | 0%, tỷ lệ dương tính giả (đánh giá nhầm là sản phẩm không phù hợp đủ điều kiện) 1% |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ lệch | ± (1 ~ 3)% H ± 1μm, |
| Giao diện dữ liệu | bluetooth 2.0 không dây |
| Trưng bày | Màn hình màu 2,4 inch |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ lệch | ± (1 ~ 3)% H ± 1μm, |
| Giao diện dữ liệu | bluetooth 2.0 không dây |
| Trưng bày | Màn hình màu 2,4 inch |