| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60Khz |
| màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế đèn nền |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Kỉ niệm | Dữ liệu 4000 nhóm |
| kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, kích thước bước: 1/5/10 |
| phạm vi đạt được | Mức tăng phần cứng: 0-40 dB, bước tối thiểu 0,1 dB, mức tăng phần mềm: 0-99 dB, bước tối thiểu 0,1 d |
| PL màn hình lớn | LCD màu 10,4 inch |
| số tần số | Hai |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| Dải đo | 0,5% IACS - 110% IACS (0,29MS / m - 64MS / m) |
| Tỷ lệ phân biệt | Độ dẫn điện: 0,01% IACS (MS / m) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz , 240KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| L * B * H | 180 * 80 * 30 mm |
| CÂN NẶNG | 260g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| Dải đo | 0,5% IACS - 110% IACS (0,29MS / m - 64MS / m) |
| Tỷ lệ phân biệt | Độ dẫn điện: 0,01% IACS (MS / m) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| L * B * H | 180 * 90 * 40 mm |
| Phạm vi đo | 6,9% IACS - 110% IACS (4,0MS / m - 64MS / m) |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Cách sử dụng | Kiểm tra NDT |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện đa tần số thông minh |
| Cung cấp điện | AC 220 V / 110v 50 / 60Hz |
| ứng dụng | Ô tô, thử nghiệm bộ phận hàng không, khớp dòng thử nghiệm tự động, nghiên cứu trong phòng thí nghiệm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| L * B * H | 180 * 90 * 40 mm |
| Cân nặng | 300g |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Cách sử dụng | Kiểm tra NDT |
| Tên sản phẩm | Máy dò dòng điện đa tần số thông minh |
| Cung cấp điện | AC 220 V / 110v 50 / 60Hz |
| ứng dụng | Năng lượng hạt nhân, dầu khí, hóa chất, luyện kim, giảng dạy đại học, sản xuất phụ tùng ô tô, công t |
| Cung cấp điện | Pin lithium có thể sạc lại 110 V ~ 220v tích hợp 8000MAH |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° 60 ° |
| Hệ thống tiêu chuẩn | Tọa độ Descartes, tọa độ cực |
| Kích thước dụng cụ | 250 MM x 200 MM x 85 MM , Trọng lượng 2.0kg |
| Màn hình hiển thị | dạng sóng, giá trị, vì vậy bạn trong nháy mắt |