| Khoảng cách đến tường | 200mm |
|---|---|
| Kiểm tra chiều cao tối đa | Rockwell : 220mm 、 Brinell Vickers : 150mm |
| Kích thước thử | 560 * 260 * 800mm |
| Thang đo độ cứng | HBW1 / 5 、 HBW2.5 / 62.5 、 HBW1 / 10 、 HBW2.5 / 15.625 、 HBW1 / 30 、 HBW2.5 / 31.25 、 HBW2.5 / 62.5 |
| Kiểm tra phương pháp ứng dụng lực lượng | Tự động |
| Màu | White |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm | (8 650) HBW |
| Chiều cao tối đa của mẫu | 225mm |
| Cung cấp điện và điện áp | AC220 / 100V / 50-60Hz |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Kiểm tra chiều cao tối đa | 160mm |
|---|---|
| Khoảng cách đến tường | 135mm |
| Kích thước hình | 250 × 550 × 650mm |
| Lực lượng thời gian | (5-60) |
| Kiểm tra phương pháp ứng dụng lực lượng | Tự động |
| Màn hình kỹ thuật số | Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Tháp pháo tự động, điều khiển áp suất vòng kín, nạp đạn tự động, nạp đạn tự động; |
| Phạm vi đo lực rộng | từ 62,5 đến 3000 kg |
| Đường kính bóng sai số nhỏ hơn | +/- 1 micron |
| Giao diện USB | Đĩa U, tệp excel |
| HỆ THỐNG | Công nghệ khép kín sáng tạo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM E-10 ISO6506 |
| Màn hình hiển thị | MÀN HÌNH LCD |
| Chiều cao tối đa có thể đo được | 230 mm |
| Độ sâu tối đa có thể đo được | 140 mm |
| Vật chất | Thép |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm | (8 650) HBW |
| Màu | White |
| Màn hình hiển thị | MÀN HÌNH LCD |
| Trọng lượng | 160kg (Tổng trọng lượng) 130kg (Trọng lượng tịnh) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Chiều cao tối đa của mẫu vật | 160mm |
|---|---|
| Khoảng cách giữa Indenter đến Out Wall | 135mm |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 8HV ~ 2900HV |
| Phương pháp kiểm tra lực lượng áp dụng | Tự động tải và dỡ tải lực lượng thử nghiệm |
| Thời gian dừng tại | 0 ~ 60 giây (1 giây làm đơn vị, nhập tùy chọn) |
| Tải trước | 98,07N 10kg |
|---|---|
| Tải | 98,07N 10kg) ~ 1839N (187,5kg |
| Tải trọng Brinell | 31,25kgf (306,5N) 、 62,5kgf (612,9N) 、 187,5kgf (1839N) |
| Thang đo Brinell | HBW2,5 / 31,25 、 HBW2,5 / 62,5 、 HBW2,5 |
| Kim cương | Diamond Rockwell indenter |