| Khoảng cách đến tường | 200mm |
|---|---|
| Kiểm tra chiều cao tối đa | Rockwell : 220mm 、 Brinell Vickers : 150mm |
| Kích thước hình | 560 * 260 * 800mm |
| Thang đo độ cứng | HBW1 / 5 、 HBW2.5 / 62.5 、 HBW1 / 10 、 HBW2.5 / 15.625 、 HBW1 / 30 、 HBW2.5 / 31.25 、 HBW2.5 / 62.5 |
| Kiểm tra phương pháp ứng dụng lực lượng | Tự động |
| Vảy Brinell | HBW2,5 / 62,5 HBW2,5 / 187,5 HBW5 / 62,5 HBW5 / 125 HBW5 / 250 HBW5 / 750 HBW10 / 100 HBW10 / 250 HB |
|---|---|
| Lực lượng kiểm tra | 62,5Kgf (612,9N) 100Kgf (980,7N) 125Kgf (1226N) 187,5Kgf (1839N) 250Kgf (2452N) 500Kgf (4903N) 750Kg |
| Tiêu chuẩn | BSEN 6506, ISO 6506, ASTM E10, GB / T231 |
| Độ cứng phân giải | 0,1HBW |
| Phạm vi thử nghiệm | 3,18-653HBW |
| Lực lượng kiểm tra | 10GF (0,098N), 25GF (0,245N), 50GF (0,49N), 100GF (0,98N), 200GF (1,96N), 300GF (2,94N), 500GF (4,9N |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB / T4340.2, ASTM E92 |
| Độ phân giải đo lường | 0,01mm |
| Dữ liệu hiển thị đầu ra | Màn hình cảm ứng 8 "đọc, có thể lưu trữ 20 kết quả kiểm tra, ổ USB, máy in tích hợp tùy chọn và |
| Phạm vi thử nghiệm | 8 ~ 2900HV |
| Vật chất | Gang thép |
|---|---|
| Twin Rockwell | Độ cứng bề mặt Rockwell & Rockwell thông thường |
| Tổng lực kiểm tra | 147,1N (15kgf), 294,3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| Quy mô | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR30W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15Y, HR30Y, HR |
| Tải trọng | Lực kiểm tra được cung cấp bởi tế bào tải và đơn vị điều khiển vòng kín |
| Màu sắc | xám |
|---|---|
| Nguyên tắc | Siêu âm |
| Tiêu chuẩn | JBT 9377-2010 、 ASTM A1038-2005 |
| Sự định cỡ | Hiệu chuẩn kiểu dáng đẹp |
| Kỉ niệm | Để lưu 1000 nhóm dữ liệu đo và 20 nhóm dữ liệu hiệu chuẩn |
| Lực kiểm tra tối đa | 250kgf |
|---|---|
| Kiểm tra độ phân giải tải | 0,1kgf và lập trình |
| Độ phân giải phát hiện tối thiểu | 0,2um |
| Phóng đại khách quan | 70X, 140X |
| Kiểm tra thời gian lực lượng | 1-99 giây |
| Màn hình kỹ thuật số | Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Tháp pháo tự động, điều khiển áp suất vòng kín, nạp đạn tự động, nạp đạn tự động; |
| Phạm vi đo lực rộng | từ 62,5 đến 3000 kg |
| Độ phân giải đo thụt đầu dòng | 1 micrômet |
| Đường kính bóng sai số nhỏ hơn | +/- 1 micron |
| Màn hình | Giao diện màn hình cảm ứng 8 inch |
|---|---|
| Tháp pháo tự động | thụt lề và vật kính tự động chuyển đổi cho nhau |
| Kỉ niệm | được lưu ở định dạng EXCEL trên đĩa USB |
| Lực lượng kiểm tra | 10GF (0,098N), 25GF (0,245N), 50GF (0,49N), 100GF (0,98N), 200GF (1,96N), 300GF (2,94N), 500GF (4,9N |
| đáp ứng tiêu chuẩn | GB / T4340.2, ASTM E92 |