| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Tên sản phẩm | kiểm tra độ cứng |
|---|---|
| Thang đo độ cứng | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | thiết bị tác động của loại D |
| Bộ nhớ dữ liệu | Tối đa 500 nhóm (liên quan đến thời gian tác động 32 ~ 1) |
| Màn hình lớn | LCD ma trận điểm, 128 * 64 chấm |
| Màn hình | Giao diện màn hình cảm ứng 8 inch |
|---|---|
| Tháp pháo tự động | thụt lề và vật kính tự động chuyển đổi cho nhau |
| 3) Cơ chế nâng | Đường ray chéo quang học |
| Lực lượng kiểm tra | 10GF (0,098N), 25GF (0,245N), 50GF (0,49N), 100GF (0,98N), 200GF (1,96N), 300GF (2,94N), 500GF (4,9N |
| đáp ứng tiêu chuẩn | GB / T4340.2, ASTM E92 |
| Màn hình kỹ thuật số | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Công nghệ tiên tiến | Tháp pháo tự động, mẫu vật atuto nâng cao, ấn tự động thụt |
| Hình ảnh của vết lõm | sẽ được tập trung tự động |
| Quy mô Brinell | HBW2,5 / 62,5 HBW2,5 / 187,5 HBW5 / 125 HBW5 / 750 HBW10 / 100 |
| Chiều cao tối đa của mẫu vật | 200mm (Đã thêm loại chiều cao: 400mm để chế tạo đặc biệt) |
| Khoảng cách đến tường | 135mm |
|---|---|
| Kiểm tra chiều cao tối đa | 160mm |
| Kích thước hình | 250 × 550 × 650mm |
| Lực lượng thời gian | (5-60) |
| Kiểm tra phương pháp ứng dụng lực lượng | Tự động |
| Thông số kiểm tra | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187,5kgf, 100kgf và 62,5kgf |
|---|---|
| Đường kính của Indenter | 10 mm, 5 mm, 2,5mm |
| Phạm vi đo | 3,18HBW ~ 658HBW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Thông số kiểm tra | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187,5kgf, 100kgf và 62,5kgf |
|---|---|
| Đường kính của Indenter | 10 mm, 5 mm, 2,5mm |
| Phạm vi đo | 3,18HBW ~ 658HBW |
| Phần mềm | Cập nhật phần mềm tự do |
| Chuyển đổi | Chuyển đổi kết quả thử nghiệm sang các thang đo khác, chẳng hạn như HRC, HRB, HRA, HV, b |
| Vật chất | Rockwell độ cứng cho vật liệu kim loại và nhựa |
|---|---|
| Lực chuyển đổi | Công tắc kiểm tra lực tự động |
| Tiêu chuẩn | ISO 6508-2, ASTM E18, BS EN ISO6508-2, GB / T230.2. |
| Tải thời gian dừng | 2 ~ 50s, có thể được đặt |
| Thống kê dữ liệu | Trung bình, Tối đa, Tối thiểu, S, R có sẵn |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Chiều cao tối đa của mẫu | 180mm |
|---|---|
| Khoảng cách từ Thụt lề đến Tường ngoài | 160mm |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 5HV ~ 5900HV |
| Đã áp dụng phương pháp kiểm tra lực lượng | Tự động tải và dỡ bỏ lực kiểm tra |
| Kích thước tổng thể | 560 * 260 * 670mm |