| Kích thước | 204 x 100 x 36 (mm) |
|---|---|
| Lưu trữ dữ liệu | Nó có thể lưu trữ 100.000 độ dày (100 nhóm, 1000 trong mỗi nhóm), 500 nhóm dạng sóng A-scan và 500 n |
| Pin | 4pcs AA pin khô |
| Chế độ đo lường | (1) MB-E: The Measurement Mode Based On The Transit Time From The Initial Echo To The First Botto |
| Độ chính xác | +/-0,001mm |
| Trọng lượng | 310G |
|---|---|
| Lưu trữ dữ liệu | Nó có thể lưu trữ 100.000 độ dày (100 nhóm, 1000 trong mỗi nhóm), 500 nhóm dạng sóng A-scan và 500 n |
| Độ chính xác | +/-0,001mm |
| Phạm vi đo lường | 0,15mm – 1800mm |
| Hiển thị | Màn hình màu TFT-LCD 3.5" QVGA (320×240) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật chất | ABS |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm | 0,75〜500m / 2,5-25mm dưới lớp phủ |
| Chế độ đo hiển thị | Màn hình màu 2,3 inch |
| Chế độ đo lường | chế độ tiêu chuẩn nhất tiêu chuẩn / Chế độ phủ thẩm thấu / Chế độ phủ thẩm thấu |
| Sự định cỡ | hiệu chuẩn khối tiêu chuẩn, hiệu chuẩn vận tốc âm thanh, vận tốc âm thanh có thể được tính toán theo |
| quét A/B | Kết hợp màn hình quét A và quét B |
|---|---|
| Máy quay video | bao gồm |
| đầu dò | đầu dò độ dày siêu âm điện từ |
| Điều khiển từ xa | Hệ thống điều khiển từ xa để điều khiển hướng quét và có thể đặt trước hướng quét |
| Nguyên tắc | Siêu âm điện từ EMAT |
| Trưng bày | 128 × 64 LCD với đèn nền LED |
|---|---|
| Dải đo | 0,75mm ~ 300,0mm (0,03 inch ~ 11,8 inch) |
| Vận tốc âm thanh | 1000m / s ~ 9999m / s (0,039 ~ 0,394in / µs |
| Độ phân giải màn hình | 0,01mm hoặc 0,1mm (thấp hơn 100,0mm) 0,1mm (hơn 99,99mm) |
| Sự chính xác | ± (0,5% Độ dày +0,02) mm, phụ thuộc vào Vật liệu và điều kiện |
| Chúa Kitô | Phần tử đơn |
|---|---|
| Nghị quyết | 0,001mm |
| Vật liệu | ABS |
| Tên sản phẩm | máy đo độ dày ut |
| Trọng lượng | 210g bao gồm pin |
| nguyên lý hoạt động | SIÊU ÂM |
|---|---|
| Dải đo | 0,15mm – 1800mm |
| Vận tốc âm thanh | 400-19999m/giây |
| Trưng bày | Màn hình màu TFT-LCD 3.5" QVGA (320×240) |
| Nghị quyết | 0,1mm、0,01mm、0,001mm(0,01inch、0,001inch、0,0001inch) |