| Số đo tối đa | 7000-118000 cd / |
|---|---|
| Màu đen quan sát được | 2.9-5.0D |
| Chế độ mờ | Sử dụng làm mờ liên tục vô cấp |
| Cuộc sống nguồn sáng | 100000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 9000K ở trên, pan nguồn sáng xanh, có thể giảm mỏi mắt |
| Độ sáng tối đa | 205000cd / |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Nguồn sáng LED |
| Màu đen quan sát được | 5.0D |
| Chế độ mờ | Làm mờ liên tục không cực |
| Cuộc sống nguồn sáng | ≧ 10000 giờ |
| Độ sáng tối đa | 161.000Cd / ㎡ (500000LUX) |
|---|---|
| nguồn sáng | Nguồn sáng LED |
| Độ đen có thể quan sát được | 5.0D |
| Chế độ làm mờ | Làm mờ liên tục không cực |
| Nguồn sáng cuộc sống | ≧ 10000 giờ |
| Kích thước phim | 80 × 300mm, 80 × 360mm, 354 × 430mm |
|---|---|
| thời gian phát triển | 1-6 phút (phạm vi thiết lập) |
| Khối lượng xe tăng | phát triển 7,5 gallon, sửa chữa 7,5 gallon, rửa 13 gallon |
| Khả năng giặt | Phim 80 × 360mm có thể phát triển 260 tờ mỗi giờ (thời gian phát triển: 2 phút) |
| Nhiệt độ phát triển | có thể điều chỉnh từ 20 đến 40 độ |
| Độ sáng tối đa | Cửa sổ lớn> 176000cd / m2 , Cửa sổ nổi bật> 600000cd / m2 |
|---|---|
| Nguồn sáng | Nguồn sáng Cree Highlight SMD LED |
| Độ đen có thể quan sát được | 5.0D |
| Chế độ làm mờ | Bộ điều chỉnh độ sáng cảm ứng điện dung |
| Góc người xem | Điều chỉnh góc |
| Độ chói | 180.000 cd / m2 |
|---|---|
| Kích thước cửa sổ | 200x60mm |
| Kích thước | 470 × 120 × 70 mm |
| Cân nặng | 1,5KGS |
| Vôn | 220 VAC +/- 20% 50 ~ 60HZ |
| Kích thước (W × H × D) | 495 × 430mm |
|---|---|
| Kích thước cửa sổ | 360 × 430mm (14x17inch |
| Nguồn đèn | Đèn LED màu |
| Cung cấp điện | W200W |
| Bóng tối | 2.9-5.0D |
| Kích thước (W × H × D) | 495 × 430mm |
|---|---|
| Kích thước cửa sổ | 300 × 70mm |
| Nguồn đèn | Đèn LED màu |
| Cung cấp điện | 200W |
| Bóng tối | 2.9-3.5D |
| Trên công trường | Kiểm tra hình ảnh kỹ thuật số cầm tay tại chỗ |
|---|---|
| Chuyển đổi A / D | Dải động cao 16 bit |
| Nghị quyết | 120μm pixel, độ phân giải cao 4.0lp / mm |
| Cửa sổ hình ảnh | 25cmX30cm |
| Vật phát quang | CsI: TI hoặc GOS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |