| Kích thước của bộ phim | Rộng 8 x 10 cm đến 43 cm |
|---|---|
| Thời gian chạy | 7 phút đến 23 phút |
| Vận tốc đầu vào | 322 ~ 92 mm / phút |
| Âm lượng (dài * chiều rộng * chiều cao) | 100 x 70 x 64 cm (bao gồm stent 106 cm) |
| Trọng lượng | 85 kg (bể không có chất lỏng) 115 kg (chứa đầy nước) |
| Lỗi tuyến tính dọc | ≤3 % |
|---|---|
| lỗi suy hao | Mỗi 12 ±1dB |
| Dải động | ≥32dB |
| Độ ồn điện | ≤10(dải tần số:1~5MHz)% |
| Giới hạn độ nhạy phát hiện sai sót | ≥65(đầu dò 2.5Z20N)dB |
| Khu vực hình ảnh hiệu quả của máy dò | 150 × 180mm |
|---|---|
| Ma trận pixel | 1280 × 1024 |
| Năng lượng tia (giá trị KV tĩnh) | 40 ~ 300kv |
| Năng lượng tia nhận được | 320 kV |
| Thời gian làm việc liên tục | hơn 10 giờ |