| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| L * B * H | 180 * 90 * 40 mm |
| Cân nặng | 300g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| L * B * H | 180 * 90 * 40 mm |
| Phạm vi đo | 6,9% IACS - 110% IACS (4,0MS / m - 64MS / m) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60Khz |
| màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế đèn nền |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Kỉ niệm | Dữ liệu 4000 nhóm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Ký ức | 4000 nhóm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz cho tiêu chuẩn ngành hàng không, 500KHz để phát hiện kim loại tấm |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| Dải đo | 0,5% IACS - 110% IACS (0,29MS / m - 64MS / m) |
| Tỷ lệ phân biệt | Độ dẫn điện: 0,01% IACS (MS / m) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz, 120KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| Dải đo | 0,5% IACS - 110% IACS (0,29MS / m - 64MS / m) |
| Tỷ lệ phân biệt | Độ dẫn điện: 0,01% IACS (MS / m) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60KHz , 240KHz |
| màn hình hiển thị | 240X320 pixel TFT-LCD |
| L * B * H | 180 * 80 * 30 mm |
| CÂN NẶNG | 260g |