| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz, 240KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 240X320 pixel |
| Phạm vi đo | 6,9-110% IACS (4 -64MS / m) |
| L * B * H | 180 * 80 * 35 mm |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Phạm vi đo | Điện trở suất: 0,01ΩΩ m m m |
| Trưng bày | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| Kích thước | 285 (W) * 158 (H) * 120 (D) mm |
| Cân nặng | Máy chủ lưu trữ 2.2kg Thiết bị đo di động Cách 1kg |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ lệch | ± (1 ~ 3)% H ± 1μm, |
| Giao diện dữ liệu | bluetooth 2.0 không dây |
| Trưng bày | Màn hình màu 2,4 inch |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Trưng bày | LCD |
| Hiển thị giá trị | giá trị trung bình, giá trị lớn nhất, giá trị nhỏ nhất, giá trị độ lệch chuẩn |
| Bộ nhớ dữ liệu | 10 nhóm, tổng số 500 dữ liệu |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Độ lệch | ± (1 ~ 3)% H ± 1μm, |
| Giao diện dữ liệu | bluetooth 2.0 không dây |
| Trưng bày | Màn hình màu 2,4 inch |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật liệu | ABS |
|---|---|
| Màu sắc | quả cam |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |