| Phạm vi | 0oC -1200oC |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 0,3oC |
| Độ phân giải | 0.1℃ |
| Loại đầu dò | Loại K |
| Kênh | 6 |
| Màn hình | Giao diện màn hình cảm ứng 8 inch |
|---|---|
| Tháp pháo tự động | thụt lề và vật kính tự động chuyển đổi cho nhau |
| Kỉ niệm | được lưu ở định dạng EXCEL trên đĩa USB |
| Lực lượng kiểm tra | 10GF (0,098N), 25GF (0,245N), 50GF (0,49N), 100GF (0,98N), 200GF (1,96N), 300GF (2,94N), 500GF (4,9N |
| đáp ứng tiêu chuẩn | GB / T4340.2, ASTM E92 |
| Vật chất | Thép |
|---|---|
| Kiểm soát vận chuyển | Tự động (tải / giữ tải / dỡ tải) |
| Phạm vi thử nghiệm | 1.0Kgf (9.8N) 、 3.0Kgf (29.4N) 、 5.0Kgf (49.0N) 、 10Kgf (98.0N) |
| Kích thước | 520 × 190 × 650mm |
| Cân nặng | GW: 60KGs, NW: 40KGs |
| Trọng lượng | 310G |
|---|---|
| Lưu trữ dữ liệu | Nó có thể lưu trữ 100.000 độ dày (100 nhóm, 1000 trong mỗi nhóm), 500 nhóm dạng sóng A-scan và 500 n |
| Độ chính xác | +/-0,001mm |
| Phạm vi đo lường | 0,15mm – 1800mm |
| Hiển thị | Màn hình màu TFT-LCD 3.5" QVGA (320×240) |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần số hoạt động | 60Khz |
| màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế đèn nền |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Kỉ niệm | Dữ liệu 4000 nhóm |
| Dải đo | HRA 22-88; |
|---|---|
| Cân nặng | 0,3kg |
| Kích thước | 60X10 |
| Thang đo độ cứng | HRA, HBW, HV, HR, HLD, HLG |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Sự chính xác | +/-0,001mm |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình màu TFT-LCD 3.5" QVGA (320×240) |
| giao diện | USB |
| Nhiệt độ làm việc | -10°C đến +50°C |
| phạm vi vận tốc âm thanh | 400-19999m/giây |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
|---|---|
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| Tọa độ nền | Tọa độ hình chữ nhật, Tọa độ cực |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Tiêu chuẩn | ASTM,JB/T4730.6-2005,DLT 883-2004, v.v. |