| Tính năng 1 | Gia công chính xác đảm bảo diện tích phơi sáng |
|---|---|
| Khu vực tiếp xúc | 10cm² hoặc 25cm² |
| Tính năng 2 | Nhôm anodized cao cấp |
| Tính năng 3 | Rất dễ sử dụng và làm sạch |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn D1653, ISO 7783 |
| Phạm vi | 40 141KU / 27-5274cp / 32-1099g |
|---|---|
| Độ phân giải | 0,1KU / 5cp / 1g |
| Độ chính xác | ± 1% toàn thang đo |
| Lặp lại | ± 0,5% của quy mô đầy đủ |
| Tốc độ quay | 200rpm ± 1rpm |
| Tính năng 1 | Máy đo chính xác để kiểm tra độ dày màng sơn ướt |
|---|---|
| Tính năng 2 | Làm bằng thép không gỉ cao cấp |
| Năm thang đo có sẵn | 0 ~ 100μm, 0 ~ 200μm, 0 ~ 300μm, 0 ~ 500μm, 0 ~ 1000μm |
| Tiêu chuẩn | BS-ISO-ASTM |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Hướng dẫn | 3,5mm |
|---|---|
| Vật chất | Thép không gỉ mạ Niken |
| Độ nhớt | 10-60 giây |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Tính năng 1 | Hình dạng của ngũ giác |
|---|---|
| Tính năng 2 | Hai quy mô có sẵn |
| Dải đo (μm) | 20-350 25-2700 |
| Tiêu chuẩn | ASTM-ISO |
| Dải đo | 25-2000 um |
| Công nghệ đo lường | Dòng điện xoáy |
|---|---|
| Tần suất hoạt động | 60KHz |
| Màn hình hiển thị | Màn hình lớn tinh thể lỏng, thiết kế ngược sáng |
| L * B * H | 220 * 95 * 55 mm |
| Cân nặng | 500g |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Hướng dẫn | 3,5mm |
|---|---|
| Vật chất | Thép không gỉ mạ Niken |
| Độ nhớt | 10-60 giây |
| Tiêu chuẩn | JIS |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |