| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn để bàn | đèn UV |
| Quyền lực | Điện tử 220-240V |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay kỹ thuật số DGT MT-1A |
| Tên | thiết bị kiểm tra hạt từ tính |
|---|---|
| Công tắc điện | AC220V 50HZ 60Hz |
| Diamter cuộn | bất cứ kích thước nào |
| Hiệu ứng khử từ | Không bắt buộc |
| Giá trị Gauss | 200G hoặc những thứ khác |
| Tên | thiết bị kiểm tra hạt từ tính cuộn chia |
|---|---|
| Công tắc điện | AC220V 50HZ 60Hz |
| Diamter cuộn | bất cứ kích thước nào |
| Hiệu ứng khử từ | Không bắt buộc |
| Giá trị Gauss | 300G hoặc những thứ khác |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn để bàn | Đèn trắng |
| Quyền lực | 220V-240V |
| Ứng dụng | kiểm tra hạt từ tính trên bề mặt và bề mặt gần khuyết tật |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra hạt từ tính Ndt |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Đèn | DẪN ĐẾN |
| Quyền lực | Điện tử |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | DGT MT-1A Máy dò hạt từ di động kỹ thuật số |
| Tên | thiết bị kiểm tra hạt từ tính |
|---|---|
| Hệ thống điện từ trường | Chu vi : 0-500A, dọc : 0-1000A |
| Hệ thống điều khiển | Kiểm soát vòng kín thông minh |
| Màn hình hoạt động | Màn hình cảm ứng |
| Công tắc điện | AC380V ± 10% 50HZ 40KVA (5S tức thời), hệ thống ba pha năm dây |