| Cách sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động kiểm tra lỗ hổng |
| ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc ngành hàn |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Ách AC | 110v |
| Tiêu chuẩn | JB / T6065-04 ASME SE7709 |
|---|---|
| Quyền lực | Điện tử |
| Sử dụng | Máy kiểm tra tự động |
| Tên sản phẩm | DGT MT-1A Máy dò hạt từ di động kỹ thuật số |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp xây dựng |
| Sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Ứng dụng | sản phẩm rèn hoặc công nghiệp hàn |
| Sự bảo đảm | 12 tháng, 1 năm |
| Nguồn cấp | AC 220V và pin DC |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò lỗ hổng kiểm tra hạt từ tính cầm tay |
| Dòng điện từ hóa AC | Có thể điều chỉnh liên tục 0-500A theo chu vi, với điều khiển pha tắt nguồn Dọc 0--1000A (1000A * 6T |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | lựa chọn trước và bù tự động |
| Tốc độ làm mới bù | 0,02S / lần |
| Đột quỵ | 0-200mm |
| Đường kính bên trong cuộn dây | 100mm |
| Quyền lực | Điện tử |
|---|---|
| Cách sử dụng | thiết bị kiểm tra từ tính |
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động kiểm tra lỗ hổng |
| ứng dụng | Ngành công nghiệp xây dựng |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Nguồn cấp | AC 220V ± 10% 50HZ 5A |
|---|---|
| Đầu ra | AC 38V 10A |
| Tốc độ kiểm tra | ≥6 m / phút |
| Trọng lượng khoảng | 6,5Kg (bộ phận chính) |
| Tên sản phẩm | Máy dò hạt di động |