| Phạm vi đo lường | 0-100 giờ |
|---|---|
| Độ lệch đo lường | < 1% H |
| Nghị quyết | 0,1 |
| Tự động tắt | ĐÚNG |
| Nguồn cấp | Pin 4x1.5V AAA (UM-4) |
| Tiêu chuẩn | DIN53505, ASTMD2240, ISO7619, JISK7215 |
|---|---|
| Các thông số hiển thị | hardness result, average value, max. kết quả độ cứng, giá trị trung bình, tối đa. v |
| Điều kiện hoạt động | 0 ℃ đến 40 ℃ |
| Nguồn cấp | Pin 4x1.5V AAA (UM-4) |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật chất | Gang thép |
|---|---|
| Twin Rockwell | Độ cứng bề mặt Rockwell & Rockwell thông thường |
| Tổng lực kiểm tra | 147,1N (15kgf), 294,3N (30kgf), 441.3N (45kgf) |
| Quy mô | HR15N, HR30N, HR45N, HR15T, HR30T, HR45T, HR15W, HR30W, HR45W, HR15X, HR30X, HR45X, HR15Y, HR30Y, HR |
| Tải trọng | Lực kiểm tra được cung cấp bởi tế bào tải và đơn vị điều khiển vòng kín |
| Phạm vi kiểm tra | 0-100 HA |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm có sẵn | 10-90 HA |
| Đột quỵ | 2,5 mm |
| Kích thước tiền boa | 0,79mm |
| Tên sản phẩm | Durometer Shore A |
| Thông số kiểm tra | 3000kgf, 1500kgf, 1000kgf, 750kgf, 500kgf, 250kgf, 187,5kgf, 100kgf và 62,5kgf |
|---|---|
| Đường kính của Indenter | 10 mm, 5 mm, 2,5mm |
| Phạm vi đo | 3,18HBW ~ 658HBW |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Phạm vi đo | 0-100HC |
|---|---|
| Độ lệch đo | 1% H |
| Độ phân giải | 0,1 |
| Điều kiện hoạt động | 0oC đến 40oC |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phạm vi đo | 0-100HD |
|---|---|
| Độ lệch đo | 1% H |
| Độ phân giải | 0,1 đơn vị |
| Chuyển đổi tự động | Tắt |
| Khoan dung | ± 0,5 tại "100" và -0 +1 tại "0" |
| Lực kiểm tra tối đa | 250kgf |
|---|---|
| Kiểm tra độ phân giải tải | 0,1kgf và lập trình |
| Độ phân giải phát hiện tối thiểu | 0,2um |
| Phóng đại khách quan | 70X, 140X |
| Kiểm tra thời gian lực lượng | 1-99 giây |
| Dải đo | HRA 22-88; |
|---|---|
| Cân nặng | 0,3kg |
| Kích thước | 60X10 |
| Thang đo độ cứng | HRA, HBW, HV, HR, HLD, HLG |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |