| Phạm vi máy dò | 0,1mm~35mm bị ảnh hưởng bởi môi trường đất tại chỗ |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV~50KV |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Kích thước | 220 × 130 × 88 mm |
| Dải dò | 0,1mm ~ 35mm bị ảnh hưởng bởi môi trường đất tại chỗ |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV ~ 50KV |
| Trưng bày | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Kích thước | 220 × 130 × 88 mm |
| Phạm vi máy dò | 0,1mm~35mm bị ảnh hưởng bởi môi trường đất tại chỗ |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV~50KV |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| Kích thước | 220 × 130 × 88 mm |
| Máy dò phạm vi | 0,1mm ~ 35mm bị ảnh hưởng bởi môi trường đất tại chỗ |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV ~ 50KV |
| Trưng bày | Màn hình LCD |
| Cân nặng | 3,5kg |
| Kích thước | 220 × 130 × 88 mm |