| Tính năng 1 | Không bóc |
|---|---|
| Tính năng 2 | Dễ dàng để làm sạch |
| Tính năng 3 | Áp dụng cho 6μm |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Tính năng 1 | Gia công chính xác đảm bảo diện tích phơi sáng |
|---|---|
| Khu vực tiếp xúc | 10cm² hoặc 25cm² |
| Tính năng 2 | Nhôm anodized cao cấp |
| Tính năng 3 | Rất dễ sử dụng và làm sạch |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn D1653, ISO 7783 |
| Kích thước | 550 × 530 × 200 mm |
|---|---|
| Số lượng bản nhạc | 10 |
| Chiều dài của dải | 300 mm |
| Người lái xe | 5 bộ động cơ, 2 track / motor |
| Thời gian sấy | Theo dõi tiêu chuẩn: 6,12,24,48 giờ |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Tính năng 1 | Máy đo chính xác để kiểm tra độ dày màng sơn ướt |
|---|---|
| Tính năng 2 | Làm bằng thép không gỉ cao cấp |
| Năm thang đo có sẵn | 0 ~ 100μm, 0 ~ 200μm, 0 ~ 300μm, 0 ~ 500μm, 0 ~ 1000μm |
| Tiêu chuẩn | BS-ISO-ASTM |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Tính năng 1 | Hình dạng của ngũ giác |
|---|---|
| Tính năng 2 | Hai quy mô có sẵn |
| Dải đo (μm) | 20-350 25-2700 |
| Tiêu chuẩn | ASTM-ISO |
| Dải đo | 25-2000 um |
| Phạm vi | 0oC -1200oC |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 0,3oC |
| Độ phân giải | 0.1℃ |
| Loại đầu dò | Loại K |
| Kênh | 6 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Tính năng 1 | Độ bám dính |
|---|---|
| Tính năng 2 | Độ mờ đục |
| Tính năng 3 | Độ dày màng ướt |
| Tính năng 4 | Độ nhám của góc nhọn |
| Tính năng 5 | Đường cắt ngang |
| Tần số cọ xát | Không có phần và tần số điều chỉnh tốc độ |
|---|---|
| Thời gian chu kỳ cọ xát điều chỉnh | 0 Cung9999 |
| Điều chỉnh độ dài hành trình | 20-99 lần / phút |
| Điều chỉnh khoảng cách cọ xát | 10 Phi50 mm |
| Nền tảng thử nghiệm | 350 × 400mm (L × W) |