| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Phạm vi đo | 0-12000um |
|---|---|
| Độ phân giải | 0,1 / 1 |
| Độ chính xác | ± 1-3% n hoặc ± 2.5um |
| Số PIN | Chỉ báo pin thấp |
| Đơn vị | Số liệu / đế: chuyển đổi |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Khối lượng phân tán tối đa | 10L |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 9000 vòng / phút |
| Động cơ điện | Áp dụng tần số điều chế động cơ |
| Hệ thống nâng | Thang máy bằng tay hoặc tự động |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phạm vi đo | 0-200μm |
|---|---|
| Đo lường độ chính xác | ± 5% |
| Phương pháp điều khiển | Màn hình cảm ứng lớn |
| Bộ nhớ | 10GB (có thể mở rộng) |
| Thời gian đo chu kỳ | 2 phút |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Phạm vi | 40 141KU / 27-5274cp / 32-1099g |
|---|---|
| Độ phân giải | 0,1KU / 5cp / 1g |
| Độ chính xác | ± 1% toàn thang đo |
| Lặp lại | ± 0,5% của quy mô đầy đủ |
| Tốc độ quay | 200rpm ± 1rpm |
| khối lượng | 108 ± 1 ml |
|---|---|
| Vật chất | Thân cốc bằng hợp kim nhôm |
| Theo thời gian | 30-100 giây |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |