| Sự chính xác | ± 10% |
|---|---|
| JCZ-5 | -5 ~ + 5Gs |
| JCZ-10 | -10 ~ + 10Gs |
| MD-2 | -20 ~ + 20Gs |
| JCZ-50 | -50 ~ + 50Gs |
| Sự chính xác | ± 10% |
|---|---|
| JCZ-5 | -5 ~ + 5Gs |
| JCZ-10 | -10 ~ + 10Gs |
| MD-2 | -20 ~ + 20Gs |
| JCZ-50 | -50 ~ + 50Gs |
| Sự chính xác | ± 10% |
|---|---|
| JCZ-5 | -5 ~ + 5Gs |
| JCZ-10 | -10 ~ + 10Gs |
| MD-2 | -20 ~ + 20Gs |
| JCZ-50 | -50 ~ + 50Gs |
| phạm vi thử nghiệm | 0~6mT (60Gs) |
|---|---|
| Sự chính xác | ±2% |
| Nhạy cảm | 0,001mT 0,0001mT |
| Trường nam châm xoay chiều | 10-200Hz |
| Đơn vị | Thay đổi đơn vị mT/Gs |
| phạm vi thử nghiệm | 0~200mT~2000mT |
|---|---|
| Sự chính xác | ±1% |
| sức mạnh phân biệt | 0,01mT, 1mT |
| đo từ trường | Từ trường DC (từ trường tĩnh), từ trường AC (từ trường động) |
| Đơn vị | Thay đổi đơn vị mT/Gs |
| phạm vi thử nghiệm | 0-300mT~ 3000mT |
|---|---|
| Sự chính xác | 0~100mT 1%, 2% trên 100mT (đo trong từ trường đều) |
| Nhạy cảm | DC×1:0.00 ~ 300.00mT. DC×1:0,00 ~ 300,00mT. 0.01mT DC× 10:0.0 ~ 3000.0mt 0.1mt |
| Trường nam châm xoay chiều | 10-200Hz |
| Đơn vị | Thay đổi đơn vị mT/Gs |
| sự chính xác | 0 ~ 100mT 1%, 2% trên 100mT (đo trong từ trường đều) |
|---|---|
| Dải đo | 0 ~ 300mT ~ 3000mt |
| Dải tần số | 10Hz ~ 200Hz |
| Chế độ hiển thị | 41/2 LCD |
| Đơn vị hiển thị | mT / Gs |