| Variety of display | impedance, time base (A scan、B scan、C scan) |
|---|---|
| Power supply | 100-240V 50/60Hz |
| Frequency | 50 Hz~10 MHz |
| Probe drive (motivation) Level | 1-16 |
| Gain ratio | (X/Y)0.1~10.0 |
| Ánh xạ tấm ống | Ánh xạ tấm ống vẽ theo bố cục ống thực và kết quả thử nghiệm được đánh dấu bằng các màu khác nhau |
|---|---|
| Ắc quy | Pin Lithium tích hợp (14.8V,5.7AH), Thời gian làm việc dài 10 giờ sau một lần sạc |
| Báo cáo | Tự động tạo báo cáo ở định dạng khác |
| Đầu ra báo động | Một đầu ra cảnh báo phần cứng với cổng Triode OC |
| Cấp điện áp ổ đĩa | 1-8 cấp độ |
| trọng lượng máy | 2.0kg |
|---|---|
| Loại đầu dò | Vi sai, Tuyệt đối, DP, Cuộn dây bao quanh, Bút chì, phẳng, khu vực, Mảng, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 55℃ |
| THĂNG BẰNG | Cân điện tử kỹ thuật số/analog nhanh |
| Giai đoạn | 0-359 trong 0,1 bước |
| Kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| Kiểm tra và đánh dấu độ chính xác | ≤ ± 50mm |
| Tăng phạm vi | 0,0 ~ 99,0 dB có thể điều chỉnh liên tục, bước: 0,1 |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | ≤ 0%, tỷ lệ đánh giá sai (nhầm lẫn sản phẩm đủ tiêu chuẩn để xác định sản phẩm không phù hợp) ≤ 1% |
| Kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, continuously adjustable, up to 2 simultaneous detection, can be limited mixing; |
| Kiểm tra và đánh dấu độ chính xác | ≤ ± 50mm |
| Tăng phạm vi | 0,0 ~ 99,0 dB có thể điều chỉnh liên tục, bước: 0,1 |
| Tỷ lệ bỏ lỡ | ≤ 0%, tỷ lệ đánh giá sai (nhầm lẫn sản phẩm đủ tiêu chuẩn để xác định sản phẩm không phù hợp) ≤ 1% |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Bắc Kinh |
| Vật chất | Nhôm 7075, thép carbon, thép không gỉ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO2400-1972 ISO2400 2012 |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 1-4 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Paypal, Western Union |
| Tên sản phẩm | kiểm tra độ cứng |
|---|---|
| Thang đo độ cứng | HL, HRC, HRB, HRA, HV, HB, HS |
| Thiết bị tác động tiêu chuẩn | thiết bị tác động của loại D |
| Bộ nhớ dữ liệu | Tối đa 500 nhóm (liên quan đến thời gian tác động 32 ~ 1) |
| Màn hình lớn | LCD ma trận điểm, 128 * 64 chấm |
| Nguyên tắc | cảm ứng từ (F) và dòng điện xoáy (N) |
|---|---|
| Chế độ đo lường | Đơn lẻ và liên tục |
| Đầu ra USB | Không bắt buộc |
| Bluetooth | Không bắt buộc |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn xuất khẩu |